ko nhận đc mail kích hoạt của pix

Status
Not open for further replies.
Điệu này anh em type captcha sắp có một nghề mới là reg IDs pri 4 để đem đi bán kiếm tiền sài rồi nhá! :m146:

Tui có 500 id bao gồm cả id pri 4, 5, 6, 7, 8, 9 cái nào cũng có. Ai mua pmmmm !!! ;)

Tui có 500 id bao gồm cả id pri 4, 5, 6, 7, 8, 9 cái nào cũng có. Ai mua pmmmm !!! ;)
"Tự sướng" tung tin đồn thất thiệt rùi quảng cáo bán ID sll , chiêu pr này quả là cao siêu ! :binhsua08::binhsua101:

"Tự sướng" tung tin đồn thất thiệt rùi quảng cáo bán ID sll , chiêu pr này quả là cao siêu ! :binhsua08::binhsua101:

Hihi tung tin đồn thiết thực sao? Trial to register and view reply from admin via mail server =)) hiểu hông.

Bác nào cho mình hỏi, mình có ID làm chủ group pri 0; bây giờ muốn bỏ hết để vào group khác thì có sao ko?
Đã là chủ group thì bạn ko thể join được với bất kì group nào khác, cái đó chỉ để bạn gõ 3$ mà pay thui :(

Đã là chủ group thì bạn ko thể join được với bất kì group nào khác, cái đó chỉ để bạn gõ 3$ mà pay thui :(
Giờ ko muốn làm chủ nữa cũng ko được à bạn?

bac mirinda cho hỏi tại sao tôi không thấy có mục tạo chữ ký trong setting....nhờ bác hướng dẫn phát...:binhsua57: (sorry các bác vì cái này gấp gáp nên em post ở đây)..Mong các bác thông cảm...nếu bác mirinda hướng dẫn xong em delete liền

@mirinda : bạn ko có mục này à ??? hay là tạo ko sign được ?

Last edited by a moderator:
Giờ ko muốn làm chủ nữa cũng ko được à bạn?
Sướng quen rồi nên nó ko chịu được khổ đâu :)) , trước làm ăn chung nó cũng là chủ, mà khi làm ăn riêng lẻ nó cũng là chủ nốt đấy =)) (Chắc là thanh lý hết acc Pri 0 rồi đây :-" ). Ơ mà cái này liên quan gì đến cái tiêu đề topic nhỉ :m097:

Có ai mail về chưa nhỉ, 3 ngày chưa thấy tăm hơi, anh em ai có show proof cái nào, may là có sẵn 2 chục acc tạo trước rồi nên pix nó có ko cho reg nữa thì nhiêu đây cũng đủ xài tới tết :))

tin báo là chưa có tín hiệu gì từ pix cả 15 ID reg hum bữa giờ này ko thấy reply mail :binhsua16:

bac mirinda cho hỏi tại sao tôi không thấy có mục tạo chữ ký trong setting....nhờ bác hướng dẫn phát...:binhsua57: (sorry các bác vì cái này gấp gáp nên em post ở đây)..Mong các bác thông cảm...nếu bác mirinda hướng dẫn xong em delete liền

@mirinda : bạn ko có mục này à ??? hay là tạo ko sign được ?
bác spam thêm mấy bũa nữa lên 2 hay 3 sao là đc liền
P/S; mấy cha kêu dư 15 , 30 id mà kêu đủ dùng , không biết đánh như thế nào mà 1 lúc mấy chục cái id, tui chỉ có 3 id từ lúc lập đầu tiên đến giờ vẫn theo, vậy mà đánh cũng chả hết nữa là...

cái đó thì mình tích hợp thêm tổ hợp phím ALT +ESC vào phím Enter thui bạn à ko phải cheat đâu .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week