KO nhận đc Upline khi đăng ký của 1 link ref bằng trình duyệt firefox

ClickThue

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Xin chào các vị

MInh có đăng ký mấy cái link ref của thằng bạn. Vậy mà khi đăng ký xong mà chẳng thấy ID của no nằm trong Upline cả mà chỉ thấy cái tên của site.
Mình quyết đinh đăng ký link ref site khác của nó, Trước khi nhấn nút Register để bắt đầu đk, tôi thấy cái ID của nó đã nằm ở Referer. Cuối cùng sau khi đk xog rồi cho đăng nhập vào mà chẳng thấy cái ID nằm trong upline

Mình thừ đăng ký với trình duyệt GC và IE đều đc, còn thằng FF thì bị như trên. Mình đã thử trên 2 máy ảo + 1 máy chính đều cho đk bằng FF thì đều bị như trên

Các vị nào biết tại sao lại ko đk link ref bằng FF ko? và cách giải quyết ntn?

XIn cảm ơn

Bạn thử cài lại firefox hoặc clear cookies và history xem, mình cũng xài firefox mà đâu có bị gì :) vẫn đăng ký bình thường, khi đăng ký để ý xem upline đúng kg rồi mới đồng ý là Ok.
Chúc bạn một đêm vui vẻ nhé :binhsua90:

Upvote 0
Mình cũng bị y như trường hợp của chủ thớt, nhưng khác là không phải là firefox mà là opera mini (thỉng thoảng dùng luôn mobile để chơi PTC) . Bạn nào bít thì giải thích dùm nhé

Upvote 0
Đẫ thử mọi cách vẫn thế, cho dù xem upline trước khi đk, kể cả quét Cookies

Mình lại gặp trường hợp, mình click hết add mà người chủ ref vẫn thấy số click của mình nhưng ko nhận đc tiền từ của mình

Các vị có biết tại sao nó bị như thế ko

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week