Ko xinh thì ... xin admin ban nick.hehe

vài lời cho chủ topic: Bạn của bạn xinh hay không chúng tôi ko cần biết. Nếu thích chúng tôi vào vietyo.com, lauxanh.us thì thiếu gì gái xinh để nhìn??
Vậy mục đích của bạn là gì? là nhờ vả chúng tôi đúng ko. Vì vây bỏ cái title đó và nên dùng từ ngữ mang tính nhờ vả giúp đỡ đi, có hiệu quả hơn đấy. Còn việc câu đùa nói xin admin ban nick thì tôi ko dám chắc là nick cậu sẽ sống sau hôm nay.
Bạn cậu có xinh thì làm gì, chẳng quan tâm. Xinh thì mang thân đi bán kiếm tiền ăn à, xinh thì nằm ngửa xin tiền à, xinh thì chúng tôi đè à. Mấy cái đó mang qua lauxanh.us nha
Topic nhảm

chà HCE cũng lên tận đây luôn rồi :). Ở ngoài nhìn được hơn đấy hjhj ban đầu nhìn mặt không quen lắm (có chút thay đổi :D) sau nhớ ra và đọc tên thì......Like !
P/S: Mình bảo kê cho nhá ;))

Người quen sao :D

:) úp hình để câu gà và cho ăn cam

Wth ?

vài lời cho chủ topic: Bạn của bạn xinh hay không chúng tôi ko cần biết. Nếu thích chúng tôi vào vietyo.com, lauxanh.us thì thiếu gì gái xinh để nhìn??
Vậy mục đích của bạn là gì? là nhờ vả chúng tôi đúng ko. Vì vây bỏ cái title đó và nên dùng từ ngữ mang tính nhờ vả giúp đỡ đi, có hiệu quả hơn đấy. Còn việc câu đùa nói xin admin ban nick thì tôi ko dám chắc là nick cậu sẽ sống sau hôm nay.
Bạn cậu có xinh thì làm gì, chẳng quan tâm. Xinh thì mang thân đi bán kiếm tiền ăn à, xinh thì nằm ngửa xin tiền à, xinh thì chúng tôi đè à. Mấy cái đó mang qua lauxanh.us nha
Topic nhảm

:)) tks vì đã up. Đây là box chat bác ơi. Ý định gì thì ở post 1 mình đã có ghi rồi mà.

Title --> just for fun. Cũng tiếp thu khen chê mọi người for fun thôi mà :D chủ yếu nếu thấy em ý xinh thì like ủng hộ. thấy ko xinh thì ko like.chê mình cũng có nói gì đâu :D

Topic nhảm
Hix, bạn này quá rời rồi. Đây là box chat mà vui là chính thôi!

muốn vote thì để số điện thoại không thì pm inbox. sdt đây

Đã like cho chủ thớt
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week