koko co ai dc pay ko

Status
Not open for further replies.

quydem

Senior
Reactions
286
MR
0.000
:binhsua53:
mình nhận dc lệnh pay của kolo nhưng mới nhận dc pay vào wmz 1 làn àh.có bạn nào bít hem.chỉ mình với
:binhsua53:

up bạn nào giúp mình với se bn cho bạn nào giúp nhiệt tình

Last edited by a moderator:
Mình cũng mới chơi kolo, được pay 1 lần rồi. Vừa ấn lệnh pay acc thứ 2 cũng tài khoản wmz đấy. Đợi mai trả lời nhé.

kolo pay chậm lắm. lần đầu cảm giác pay nhanh, lần sau thì hình như 3 ngày mới xong

mih doi 48h rui
pay 2 lan nhan dc 1 lan
ban pay het 5 ac chua cần sof lam nhom thi pm minh minh dua cho

mới chơi kolo, tại pix hết acc pri nhỏ rồi, với lại trình còi, gõ hay tăng pri, ghét nên chuyển sang kolo cho đỡ bực. Mới paid được có 02 acc thoai, khi nào dủ mình sẽ pm. thank

sr z co mod hem chuyen sang dum minh nha
tai minh cung dinh send sof cho newbie

Kolo uy tín 100%. Ai cần soft hỗ trợ gõ kolo pm mình nhé. YH: an.cntt :binhsua122:
pm rui bạn bán giá thì cao,minh thử tính 1acc ad 10k mình làm 10ac thì 100k.lạy chúa
có thì cho free, sorf minh cũng mua nhưng chưa bao h bán cho ai cả.ai xin thì cho
giúp ngta có gì ngta tốt tự bn lai cho minh

các bạn nói thế nào ấy chiều pay mai nhận được luôn mấy acc đều thế cùng 1 WMZ cả

mình đc thanh toán 2 lần, được cái đỡ mệt óc lo nó tăng pri như anh pix, gõ loạn xị lên cũng dc

Sẽ pay cho bạn trong vòng 24 -48h thôi. Mình từng nhận được nhiều lần rồi! Yên tâm KOLO còn uy tín lắm ! ^^

Ai lấy pm bean cho ko nè. Kolo vào group sẽ dc pay nhanh thông thường vài tiếng thôi.
Rule kolo là pay trong vòng 12->72h nên sau 72h rồi hãy thắc mắc nhé bạn.
Yahoo: beandyalone. Tớ join group pay cực nhanh trong vòng 12 tiếng trở lại thôi.

Ai lấy pm bean cho ko nè. Kolo vào group sẽ dc pay nhanh thông thường vài tiếng thôi.
Rule kolo là pay trong vòng 12->72h nên sau 72h rồi hãy thắc mắc nhé bạn.
Yahoo: beandyalone. Tớ join group pay cực nhanh trong vòng 12 tiếng trở lại thôi.
sr muốn tuyển thì ra ngoài lâp toic mà tuyển

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week