Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

híc, dạo này nó pay có vẻ chậm nhỉ, mình order payment khoảng 2h trưa hwa, giờ này vẫn còn in que, bthường thì khoảng 9h tối là đã về rồi :(
ừ , mình cũng đang chờ 4 acc về đây , yêu cầu pay hôm qua

ừ , mình cũng đang chờ 4 acc về đây , yêu cầu pay hôm qua
pay thì nó sẽ pay , nhưng đến giờ mình vẫn ám ảnh : 5 acc yêu cầu pay mà nó chỉ pay 4 acc , gửi yêu cầu pay thì lặng luôn , quả đó mất 1.04$ , nhớ như in :)

tiền về rồi :D

nếu đã muốn thì sao k tạo điều kiện cho bản thân , k có phòng riêng để bê máy vào à , tìm bàn phím nào có độ êm là oke mà
nhà mình ở với mẹ già :D khó ngủ rồi ^^ nên k gõ đêm dc với lại nếu muốn gõ nhanh speed 30 mà trong thời gian dài :D ngoài MITSUMI thì mình chưa thấy cái nào thay thế cả , mà mitsumi thì bạn biết đó :)) kêu mún vỡ tai =))

nhà mình ở với mẹ già :D khó ngủ rồi ^^ nên k gõ đêm dc với lại nếu muốn gõ nhanh speed 30 mà trong thời gian dài :D ngoài MITSUMI thì mình chưa thấy cái nào thay thế cả , mà mitsumi thì bạn biết đó :)) kêu mún vỡ tai =))​

sao ban cứ thần thánh hóa msm thế ? có nhiều bàn phím cùng giá mà ngon hơn nhiều

http://usbgiare.com/ban-phim-mitsumi-kfk-ea4xt-usb-multimedia-chinh-hang-597.html
bàn phím này nghe nói cũng êm mà còn bền nữa , bạn nghiên cứu xem
Mitsumi mình nghĩ nên xài bàn phím nổi , chắc tại do sở thích của mình , nhà mình có dell vs vs cái bàn phím dẻo nhưng đánh vẫn không quen bằng cái bàn phím cùi mitsumi này ^^ còn loại bàn phím dòng mới bây h nó lại chìm nút xuống dưới không thích cho lắm , với lại theo mình nghĩ nếu muốn kiếm nhiều tiền bằng nghề capt bền bỉ thì hơn ^^ tại tính ra tốc của mình 30 1k6code /h cũng không nhiều lắm tại tính ăn gian này nọ thì chỉ còn 1k3 1k4 :D chủ yếu là bạn kiếm dc bài nhạc hay đắm chìm vào nó rồi gõ ^^! khi sực nhớ thời gian thì đã 2 3 tiếng rồi :D , ngày lặp đi lặp lại vài lần ^^ là bạn ok ^^

Mitsumi mình nghĩ nên xài bàn phím nổi , chắc tại do sở thích của mình , nhà mình có dell vs vs cái bàn phím dẻo nhưng đánh vẫn không quen bằng cái bàn phím cùi mitsumi này ^^ còn loại bàn phím dòng mới bây h nó lại chìm nút xuống dưới không thích cho lắm , với lại theo mình nghĩ nếu muốn kiếm nhiều tiền bằng nghề capt bền bỉ thì hơn ^^ tại tính ra tốc của mình 30 1k6code /h cũng không nhiều lắm tại tính ăn gian này nọ thì chỉ còn 1k3 1k4 :D chủ yếu là bạn kiếm dc bài nhạc hay đắm chìm vào nó rồi gõ ^^! khi sực nhớ thời gian thì đã 2 3 tiếng rồi :D , ngày lặp đi lặp lại vài lần ^^ là bạn ok ^^
Mấy bác này hay thật , vừa gõ vừa nghe nhạc , mình thì speed 26 nhưng trải qua 6 tiếng thì bắt đầu còn có 22 , lên đc 30 chắc khó , mà nếu mà vừa gõ vừa nge nhạc rùi sao tập trung đc chèn , rùi thời gian dài tay mỏi mà không tập trung nữa chắc có ngày baned quá :confused::confused::confused:, nhưng mà chắc tùy người:rolleyes::rolleyes:. Các bác có cách nào tập cho tay mình nhanh hơn không , ý mình là nhanh nhưng bền với thời gian nữa.

cách duy nhất mà mình biết đến h là càng gõ nhiều thì tay càng cao :) mình tập gõ kolo khi bước vào nghề này và đi nhiều dự án rồi quay lại ^^ nếu bác coi xuoosngc trang 50 thì bác thấy mình có tâm sự mình gõ có 900 code/ h và h gần như gấp dôi ^^ chịu khó ngồi gõ bác à ^^
mình cũng có 1 thời gian nghe nhạc chán chả mún làm nhưng từ ngày nghe những bài của nhóm này thì lại có động lực ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week