Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

thằng này làm mình buồn nhiều lần ghê :( cứ mỗi lân chăm chỉ siêng năng lên tay nó lại đủ thứ chuyện nào là capt chậm pay trễ h thì rate như cái cc :(

0.45 0.47 0.49 0.4 0.43 0.35 0.28 0.29 0.27 0.28 0.28 0.32 0.28 0.28 0.3 0.36 0.38 0.33 0.31 0.35 0.29 0.32 0.42 0.45​
Có 1 sự nản *** hề nhẹ ...

code này gõ sao hả mấy bác

cái này nữa là do phần mềm hay sao mấy bác
em gõ chế độ 1 khung nên chắc không nhầm đâu

Last edited:

code đầu nó tính sai mình cũng bó tay :D , code sau chắc do soft rồi , mình đoán chắc là do quá 15s nên soft random code đó

có nhiều code vô lí nữa
nhưng mấy account thì chỉ có cái này hay bị thôi nhưng chưa bị khóa
account này lâu nhất của mình giờ nó có 10 lỗi rồi

cái 2 thì nó đề thế kia thì bạn sai chắc rồi :D
cái 1 thì có thể gõ trên web mới thấy đc lỗi sai ! mình gõ test trên web thì thường cái code này nó đề là gõ thành 2 từ nhưng mà mình gõ thành 1 từ nên nó đề sai

thằng này làm mình buồn nhiều lần ghê :( cứ mỗi lân chăm chỉ siêng năng lên tay nó lại đủ thứ chuyện nào là capt chậm pay trễ h thì rate như cái cc :(

cuộc đời nó khốn nạn vậy đó, toàn rate 0.26....:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::oops::oops::oops::oops::oops::oops:, vừa siêng dc mấy hôm thì nó bóc lột thậm tệ

Kết cái thằng này khoản pay cực nhanh các bác ạ, vừa request 2h khuya hôm qua, sáng nay tiền đã về, load thì nhanh khỏi bàn, log vào cực dễ, treo soft không sao.
Mỗi tội rate thấp vãi tè :oops: Đời khốn lạn... :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week