Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Có gởi thì 800 năm sau cũng ko có được reply đâu :D Từ lúc request tới lúc nhận tối đa là 72 tiếng. Cứ chờ đi, 8 năm nay chưa ai bị quỵt tiền đâu mà lo. Chỉ sợ wmz của bạn bị suspend/limited or sai thôi :p
Vấn đề là: ngày 5/1/2014 mình đã yêu cầu pay 6id, hôm sau 6/1/2014 tất cả 6ID đã ở trạng thái paid ở status. nhwng trong wmz thì chỉ có 4id được pay. Vì vậy nên mình chẳng hiểu lý do. 2ID kia login vào và làm việc vẫn bình thường

Vấn đề là: ngày 5/1/2014 mình đã yêu cầu pay 6id, hôm sau 6/1/2014 tất cả 6ID đã ở trạng thái paid ở status. nhwng trong wmz thì chỉ có 4id được pay. Vì vậy nên mình chẳng hiểu lý do. 2ID kia login vào và làm việc vẫn bình thường

vậy nó xù rùi :( rate 0.4 hay 0.2 thì :D

mạng thì lag... rate thì giảm đến 0.2,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, thế này làm sao sống nổi,,,,,,,,,,,,,,, chả nhẽ đi làm trai bao hix T,T

sao mình đăng nhập id bằng slot vina không được vậy nó cứ báo LoginFail ! :confused:
Thỉnh thoảng nó vẫn bị thế đấy bạn, do trang chủ của kolo bị lag chẳng hạn
Mình cũng bị vài lần rồi, sau đấy lại log bình thường, bạn thử lại xem sao

Band rồi bạn nhé!.
không phải bạn ơi! mình vào web kolo vẫn làm việc bình thường.
Thỉnh thoảng nó vẫn bị thế đấy bạn, do trang chủ của kolo bị lag chẳng hạn
Mình cũng bị vài lần rồi, sau đấy lại log bình thường, bạn thử lại xem sao
không biết bên sever kolo có update j không nữa 2 ngày nay login không được :( đành vào web làm tạm vậy

bị band lãng xẹt, cái code kiểu 3 chữ trên 3 chữ dưới chả để diều kiện gì đánh đúng lại bị band mới đau chứ

Thằng Kolo thực ra đánh cũng được, tuy rate ít nhưng có code + bonus nên không thu nhập cũng không kém những thằng khác, ghét mỗi cái là nó ban củ chuối kinh dị, chơi toàn chữ Nga ra thì lạy hồn, sau đó thì nó phang phang phang:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back