Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mylinhdanang

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Mới bị baned 5 cái acc kolo, tức điên, mình chọn chính xác mà sao nó vẫn báo sai và không có giải thích nhỉ, có bạn nào mấy ngày nay bị baned acc liên tục như hình không, toà vì lỗi hình ảnh

Attachments

619.1 KB · Views: 78

KryTone

Senior
Reactions
294
MR
1.623
Mới bị baned 5 cái acc kolo, tức điên, mình chọn chính xác mà sao nó vẫn báo sai và không có giải thích nhỉ, có bạn nào mấy ngày nay bị baned acc liên tục như hình không, toà vì lỗi hình ảnh
mình hỏi trc lm 4 acc,thì đi lun 4 acc bỏ lun kolo thấy mà bàn nhảm

mình hỏi trc lm 4 acc,thì đi lun 4 acc bỏ lun kolo thấy mà bàn nhảm
Chỉ mới bị mấy ngày nay thôi, trước giờ mình làm trên soft xioao, vẫn bình thường, acc này cày hơn tháng nay, rate thưởng đã lên 12, gần 14% rồi mới đau chứ, hix, tỷ lệ sai có 0,x % thôi, hôm qua bắt 2 hình rồi đi luôn

Chỉ mới bị mấy ngày nay thôi, trước giờ mình làm trên soft xioao, vẫn bình thường, acc này cày hơn tháng nay, rate thưởng đã lên 12, gần 14% rồi mới đau chứ, hix, tỷ lệ sai có 0,x % thôi, hôm qua bắt 2 hình rồi đi luôn
vậy đó, con ng ai chả co lúc sai , mà kolo làm vậy thì chỉ có thánh mới gõ đúng 100%

Bn gõ sai banned là đúng rùi.
Thứ nhất, chỉ chọn 2 - 3 hình đúng, ko nhiu hơn hay ít hơn
Thứ hai, các đánh sai. Bn dùng soft nào?

Chính xác là code hình ảnh trên sòft xiaoa phải gõ các số cách nhau bằng dấu , nhé . VD 1,2,3
ths bạn nhé. Để thử lại acc khác, đang bầu bì, ngồi nha chiến cả qlink, kolo, pix, chẳng được cái nào, qlink thì k có sòft hổ trợ nhiều acc, pix thì chỉ sau 10p.m mới có hình mà gõ, kolo thì như thế này nữa thôi, lầ này không được nữa chắc bỏ luôn cạp cạp :(

huongcent2000

Junior
Reactions
25
MR
0.000
ths bạn nhé. Để thử lại acc khác, đang bầu bì, ngồi nha chiến cả qlink, kolo, pix, chẳng được cái nào, qlink thì k có sòft hổ trợ nhiều acc, pix thì chỉ sau 10p.m mới có hình mà gõ, kolo thì như thế này nữa thôi, lầ này không được nữa chắc bỏ luôn cạp cạp :(
qlink có phần mềm weiwei hỗ trợ nhiều acc đó bạn

Attachments

• Hướng dẫn gõ Captcha hình ảnh gõ số.jpg
    Hướng dẫn gõ Captcha hình ảnh gõ số.jpg
    230.3 KB · Views: 59

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member