Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

vipkidatm

Verified
Reactions
373
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
cho hỏi các bro kolo gõ = soft gì vậy ?
em gõ XD thì thấy cứ load lúc thì tất cả ID đứng k load capt nữa, gõ asian thì nó lại cứ pause. Em đã cố gõ rất cẩn thận và chậm ( em không muốn nói speed ra để khoe nhưng đảm bảo rất nhanh ) mà vẫn bị pause, xin các bro cho lời khuyên :(
Bạn kiểm tra lại đường truyền xem , mình xài 3g viettel thôi mà gõ XD rất mượt , load đều chưa bị đưng bao giờ !!!

Hôm nay trời đẹp gõ nhoắng đến trưa được gần 8k code , tự nhiên bà già vào kêu ra nói chuyện về cái vụ mình gõ captcha , thằng anh mình nó đàn bà ghê , đi nói vs bà già làm cái nghề này ăn cắp tiền người ta :! thế là bả bắt bỏ ko cho làm mà chả nghe giải thích luôn :(
Đừng cãi nhau với lũ ngu vì chúng rất đông và nguy hiểm ...
Tự nhiên thấy câu này đúng ghê :!

Hôm nay trời đẹp gõ nhoắng đến trưa được gần 8k code , tự nhiên bà già vào kêu ra nói chuyện về cái vụ mình gõ captcha , thằng anh mình nó đàn bà ghê , đi nói vs bà già làm cái nghề này ăn cắp tiền người ta :! thế là bả bắt bỏ ko cho làm mà chả nghe giải thích luôn :(
mình cũng sợ 3 cái này nên gia đình thấy mình gõ ầm ầm mình kêu là đang luyện tay :D ư

vuquyid

Hero
Reactions
154
MR
0.011
bác đang ám chỉ thằng anh bác hay bà già nha bác thế? :D

sumale

Junior
Reactions
99
MR
0.000
bắt bỏ captcha àh? vậy kêu bả chu cấp ngày 50k hay 100k đi, nói tại trước giờ captcha kiếm được nhiêu đó xài riết quen rồi ...... làm ra tiền mà bị cấm thì cũng chả hiểu sau này nằm không ở nhà có được khen hay không

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000

Đoán là thằng anh đểu của bác ghen ăn tức ở chuyện bác ngồi ở nhà gõ gõ mà vẫn kiếm tiền đều đều :D
Giống mình hôm trước đang ngồi cạp, dì mình ghé qua chơi, đi chung với chồng bả, nghe bả than con bả dạo này đang cần kiếm tiền xài mà không xin được việc làm (do nghỉ học ngang), mình mách cho nó ngồi cạp như mình đi. siêng năng cũng kiếm được 100k/ngày, cũng được 3tr/tháng không cần xin tiền mẹ. Ông chồng bả ngồi dạy đời, kêu nào là làm ba cái này kiếm được mấy ngàn lẻ? Ổng nói ngồi gõ cái này nó cho mình tiền thì mình cũng phải cho lại nó cai gì, rồi bảo nào là lừa đảo, làm chả đc bao nhiêu v.v.v.v..... Mình ghét éo thèm mách nữa :D Đúng là chỉ có người trong cuộc mới hiểu :oops:
Thôi thì kệ cha miệng đời, ai hiểu được mình thì hiểu, mình kiếm tiền đút mỏ mình ăn chứ phải kiếm tiền cho mấy người đó xài đâu mà ý kiến :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week