Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

HoangPhuc

Junior
Reactions
15
MR
0.050
Đến Khoadainhan còn nản, kolo giờ hay ban (lỗi ban bắt phân biệt cả hoa thường nữa chứ), rate thì cao được tí rồi lại thấp. Tui nghỉ Kolo lâu rồi, GGS thì load chậm, giờ nghịch tí PTC thôi!

Đến Khoadainhan còn nản, kolo giờ hay ban (lỗi ban bắt phân biệt cả hoa thường nữa chứ), rate thì cao được tí rồi lại thấp. Tui nghỉ Kolo lâu rồi, GGS thì load chậm, giờ nghịch tí PTC thôi!
nghỉ kolo rồi ! do kolo dạo này ra code toàn bắt phân biệt nên nản bỏ rồi ! ai thích lấy acc thì cho nè! 4 acc 9k code ! bonus 8% 1 acc 2k5 code bonus 5% bảo hành vĩnh viễn cho ! ai lấy thì inbox nhé ! gõ phân biệt qua gõ pix còn hơn ! bây h làm mấy job bên mấy site ptc nga kiếm cơm + gõ qlink, buồn buồn chơi mega thôi :(

vậy cũng cực nhỉ, mua thì tốn tiền, còn free thì thấy lâu lâu mấy bác đó cứ share nhau rồi lại kêu hết hạn gì gì đó. dc cái rate 0,8 hoài thì cũng ngon.
mình bonus 25% thì tính ra cả ngày cũng chỉ dc rate 0,5 , đến đêm mới dc rate ~0.7 .

vậy cũng cực nhỉ, mua thì tốn tiền, còn free thì thấy lâu lâu mấy bác đó cứ share nhau rồi lại kêu hết hạn gì gì đó. dc cái rate 0,8 hoài thì cũng ngon.
mình bonus 25% thì tính ra cả ngày cũng chỉ dc rate 0,5 , đến đêm mới dc rate ~0.7 .
từ 12h dem den 10h sang rate 1$ /1k nha bạn. bỏ ra vài $ để thu lại gấp mấy chục lần sao mình lại k làm. 1 ngày ban làm 8 tieng như thế nếu làm pix thì ngon rồi

từ 12h dem den 10h sang rate 1$ /1k nha bạn. bỏ ra vài $ để thu lại gấp mấy chục lần sao mình lại k làm. 1 ngày ban làm 8 tieng như thế nếu làm pix thì ngon rồi

uhz, rate ngon thế này thì cũng tốt, để wa bên pix tìm hiểu mấy cái vụ proxi coi sao, chứ làm kolo rate thấp với cáy bonus cũng hơi oải :D thanks bác

Reactions
307
MR
0.026
uhz, rate ngon thế này thì cũng tốt, để wa bên pix tìm hiểu mấy cái vụ proxi coi sao, chứ làm kolo rate thấp với cáy bonus cũng hơi oải :D thanks bác
gõ mega. tốc độ load củng nhanh có điều 3$ nói mới cho pay và pay hơi châm. nhưng ko phân biệt hoa thường. ai gõ nhanh thì kiếm cơm củng được.

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
hahah trước ta nói theo ta qua PIX thì cả cái pox này k ai theo. lại còn chửi ta này lọ
giờ thì chạy hết rồi àh.
có 4 bạn theo ta qua PIXx và được đào tạo sau 1 tuần cứ đều đều ngày 6 -10 $ tùy khả năng = thời gian so với kolo
ai muôn học hỏi kinh nghiệm hay cái gì liên quuan đến pixx cứ pm..
cái proxxy thì đơn giản thôi.. chỉ là vài cái số thôi mà 1 thang tầm 6 -10 $.
cái quan trọng bây giờ chính là Grup.. vì mua hơi khó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week