Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
2.9 đói rồi :( hu hu hu ! mất bữa nay tiệc tùng với gia đình quá gõ chả đc nhiu! còn 4 acc 0.97 hu hu hômnay ko có tiền đi chơi với lớp rồi ! hu hu hu còn 30k trong ví

buitrungnhan

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Ngày xưa mình cũng cố như bác Khoa nhưng gõ tầm 5 6k code là nản :)) tại chán quá với lại mình hay mất tập trung :v
Mình thì gõ chậm hơn bác Khoa :) mới dc 1k4 code/h thôi ^^ còn việc ăn gian thì chả bk :)) kệ thôi ngày mình gõ khoảng 5k ~ 7k code , cũng mún 1 ngày 10k lắm nhưng mau nản ghê ^^! thời gian mình nhìu nhưng mà hơi lười :D

Ngày xưa mình cũng cố như bác Khoa nhưng gõ tầm 5 6k code là nản :)) tại chán quá với lại mình hay mất tập trung :v
Mình thì gõ chậm hơn bác Khoa :) mới dc 1k4 code/h thôi ^^ còn việc ăn gian thì chả bk :)) kệ thôi ngày mình gõ khoảng 5k ~ 7k code , cũng mún 1 ngày 10k lắm nhưng mau nản ghê ^^! thời gian mình nhìu nhưng mà hơi lười :D
đúng vậy gnồi máy tính hết 15h mà gõ cạp tầm 7-8 h thôi còn lại lâu lâu gõ lâulâu lại check FB rồi check FB rồ chém gió rồi hướng dẫn niebie ! hêt mịa time :(

moneystore

Pre-verified
Reactions
119
MR
0.033
Pay trong vòng 1 ngày. Nhanh lại rồi các bro

chịu khó kolo thế nhỉ :D qua box pix chơi đê. khi nào rảnh vô nha trang làm cái off đê, hứa vô nha trang mà có chịu vô đâu @@
muốn vào lắm chớ !tiền ko có mà đi đâu :D phải dự trù khoảng 1 tr+ có thời gian mới đi đc chớ :D! mà PIX từng thử rồi ! load chậm quá ko thích lắm :d lại còn proxy nữa ! thôi kolo cho mát mẻ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week