Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

có cái hàng chữ đỏ tùy vào soft đó mình toàn vina free nen nó nằm gần ô start , chắc chú ý phần chữ đỏ thôi là đánh cho đúng còn cái only number với 2 word thì code ra sao viết i chang vậy nó cũng chả bắt bẻ :v

các pro cho mình hỏi, mình mới chuyển từ wmz -> wmv lần đầu thì gặp vấn đề
sau khi nhập sđt vs mã code ở https://merchant.wmtransfer.com/lmi/SignedLoginFormNewWC.asp thì nó hiện lỗi
Error: 514
WMID found via the specified phone number has insufficient funds; step = 50
Lỗi đó là số điện thoại sai coi kĩ lại , mấy bác nên gõ đúng Hoa thường ... làm tới thằng kolo nó bực lên thì k có cháo mà ăn lúc đó lại bảo nó bóc lột

$ lại về

Mình nghĩ anh em nên hạn chết show proof và nên đánh đủ đi " Hoa Thường và 2 đoạn ... " chứ đừng để thằng kolo nó trở nên khó tính thì phiền hà thôi chứ k có gì vui vẻ hết , dạo này mình đánh thấy có nhiều code bất thường và nó phát hiện lỗi sai nhiều hơn trước cũng như khó tính hơn trong việc dánh sai , anh em cẩn thận , vì cái két chung của mọi người :))

HIx đặt lệnh thanh toán từ tối hôm qua đến h vẫn chưa thấy tiền về :(:(

thằng kolo nó ban random này mọi ng, ko phải 5 lần warning trong 1 tháng đâu, cứ 5 lần là ban luôn

thằng kolo nó ban random này mọi ng, ko phải 5 lần warning trong 1 tháng đâu, cứ 5 lần là ban luôn

HIx vậy là cứ đủ 5 lần là nó banned ah , kinh thế nhỉ , chắc mấy acc bị cảnh cáo 4 lần bỏ hết !!!

nói như bạn c mình hơn 6 code bị sai thì sao ? cái thời gian cập nhật trên bảng của nó ko đúng đâu ! mình phải tự nhớ khi nào sai !

thế chắc nó ban random hả bạn ơi, mà làm sao nhớ dc khi nào gõ sai nhỉ
cứ gõ = soft Xuân Đức, đang gõ 4 5 acc, thấy 1 acc loading phát, lúc sau vào web kiểm tra thấy nó ban như trên đó, chắc là nó ngứa tay nó ban chơi rồi

cho mình hỏi nếu phần cap hiện lên bảng đen hoặc ko hiện lên gì hoặc 1 đống chưa loàng nhoàng thì mình ấn sao còn hiện lên mặt cười nữa bạn nào biết k chỉ mình với

cho mình hỏi nếu phần cap hiện lên bảng đen hoặc ko hiện lên gì hoặc 1 đống chưa loàng nhoàng thì mình ấn sao còn hiện lên mặt cười nữa bạn nào biết k chỉ mình với
Cùng câu hỏi vs bạn này. mỗi lần xuất hiện mình thường nhấn ESC nhưng lại bị PAUSE

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week