Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Kolo dạo này sao kì quá, ban acc liên tục, mình có 7 cái acc mà ban sạch hết 4 cái rồi, mới bonus 5% thôi =.=" toàn là 1 lỗi, 2 lỗi, 3 lỗi đã ban. Bắt đầu thấy nản :confused:

up vài lỗi lên xem đi bạn !
Để làm j :eek: ko lẽ bạn nghĩ mình đặt điều để phá topic Kolo??? Ý chính của mình là thằng kolo trong rule ghi rõ sai 5 lỗi/tháng mới ban acc, thế mà mấy acc của mình toàn là 1 lỗi, 2 lỗi/tháng đã khóa, tất cả đều viết chính xác chỉ không viết hoa thôi. Thế đặt ra cái rule 5 lỗi làm j? Kiểu này giống treo đầu dê bán thịt chó quá :oops:

Để làm j :eek: ko lẽ bạn nghĩ mình đặt điều để phá topic Kolo??? Ý chính của mình là thằng kolo trong rule ghi rõ sai 5 lỗi/tháng mới ban acc, thế mà mấy acc của mình toàn là 1 lỗi, 2 lỗi/tháng đã khóa, tất cả đều viết chính xác chỉ không viết hoa thôi. Thế đặt ra cái rule 5 lỗi làm j? Kiểu này giống treo đầu dê bán thịt chó quá :oops:
nếu acc bác tạo trong khoảng 2 tháng trở lại đây thì em cũng k có í kiến vì k giải thích dc , nhưng nếu acc bác mới đây thì đây là chuyện thường tình , vì acc mới dễ bị banned cho dù 2 3 lỗi , em có acc tạo khoảng 5 tháng trở lại đây và 8 lỗi trong 1 tháng chả thấy mó gì đến

nếu acc bác tạo trong khoảng 2 tháng trở lại đây thì em cũng k có í kiến vì k giải thích dc , nhưng nếu acc bác mới đây thì đây là chuyện thường tình , vì acc mới dễ bị banned cho dù 2 3 lỗi , em có acc tạo khoảng 5 tháng trở lại đây và 8 lỗi trong 1 tháng chả thấy mó gì đến
Có 2 acc tạo từ đầu tháng 8 và đã dính chưởng :confused:

kolo là vậy đó bạn, rule thì là như thế nhưng nó ngứa tay thích là nó banned k theo rule gì hết, nhưng mà làm ăn đàng hoàng nó cũng uy tín lắm, có nick sai nhiều hơn 5 lỗi nó k banned, có nick 1 lỗi nó cũng banned :p

mọi người giúp em với,em vừa tạo 1 WMZ nhưng lúc vao nhập webmoney trong koloti thì em lại nhập Z + id WMZ của mình chứ ko phải là WMZ của em vừa tạo, như vậy là em đã chuyển tiền của mình vào WMZ của người khác phai ko ạ, vậy em có lấy lại đc tiền em vừa chuyển nhầm vào tài khoản kia ko

mọi người giúp em với,em vừa tạo 1 WMZ nhưng lúc vao nhập webmoney trong koloti thì em lại nhập Z + id WMZ của mình chứ ko phải là WMZ của em vừa tạo, như vậy là em đã chuyển tiền của mình vào WMZ của người khác phai ko ạ, vậy em có lấy lại đc tiền em vừa chuyển nhầm vào tài khoản kia ko
có yahoo k tớ chỉ cho.yahoo tớ dưới chữ ký. mà tớ vừa vao đâu có bắt nhap Z của ai dau bạn

cái Zxxxx là cái ví mà ngt sẽ ngửi $ vào đấy..
còn WMID là cái tk.
nếu mà bạn nhập Z + WMID thì có 2 khả năng
1: nễu Z nào trùng thì nó sẽ pay vào Z đấy.
2: nó sẽ không pay được
nếu bạn chua Order thì delete cái Z bạn nhập trong kolo di.
rồi nhập lại ví của bạn vào.. Zxxxxx nhá

còn WMID là cái tk.
vừa vào test chỉ nhập số Z k có nhap WMID sao ban kia nói có WMID nữa ta

thế bạn đặt lệnh rút chưa, chưa thì xóa đi điền lại là xong

vừa vào test chỉ nhập số Z k có nhap WMID sao ban kia nói có WMID nữa ta
mã WMID cũng có 12 số,thế là lúc em tạo wmz xong thì cứ nghĩ cái WMID chính là WMZ mình vừa tạo,nên nhập vào koloti thì em thêm vào chữ Z phía trước dãy số WMID .h thì mới phát hiện ra mình nhầm =.=. bây h bên kolo nó báo WMZ ấy ko tồn tại,vậy thì tiền của em có về lại tk trong kolo ko ạ

còn WMID là cái tk.
bên kolo nó báo ko pay đc rồi,nhưng h em ko biết làm sao để lấy lại số tiền mình chuyển đi. h em đã xóa cái WMZ nhầm trước đó và nhập đúng WMZ của mình. h thì phải làm sao để tiền mà em đã chuyển đi nhầm có thể chuyển vào WMZ của mình ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back