Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Bác Hack speed ak 1 giờ ăn gần 1,5$
Ngày 8 tiếng 12$ Bác là 1 tượng đài :(
Vừa đạt tới 1 speed mới (khoe trá hình :p )
rcowpv

vãi đại ca , bữa cách tầm 3 ngày sp 44 giờ leo lên lần 51 , khiếp =))
Đi HLW về 2h mấy nên đành phải gõ cấp tốc ,hk nghe nhạc hk xem phim tập trung tự nhiên lên dc vậy :p lên dc 53.6 r mà buồn ngủ quá nó tuột xuống lại

cái bác dwcypher toàn fake speed lên dọa trẻ con thế
gõ dc speed thế thì thu video up lên cho trẻ con học hỏi với
mấy ông thánh ở trên cứ nhìn ngày joined của bạn dwcypherOct 17, 2013 là hiểu nhé, ảnh bạn ý post lên có photoshop đó

các bạn muốn fake speed, ta làm như sau:
- lập vài acc vớ vẩn, vào soft toàn gõ ESC, sau đó nó lên speed khủng thì chụp lại
- lấy các acc chính vào gõ, đc số code nhất định, chụp lại
- sau đó dùng paint có sẵn trong window hoặc photoshop kết hợp hài hòa 2 ảnh trên, ta dc cái speed vô con m nó đối

hahaha

cái bác dwcypher toàn fake speed lên dọa trẻ con thế
gõ dc speed thế thì thu video up lên cho trẻ con học hỏi với
mấy ông thánh ở trên cứ nhìn ngày joined của bạn dwcypherOct 17, 2013 là hiểu nhé, ảnh bạn ý post lên có photoshop đó

Vâng bạn nhìn bề ngoài đánh giá 1 con người mình, có thể thấy nick cùi bạn coi thưỡng cũng phải ,bạn có quyền nói gì cũng dc mà bạn nói người khác này nọ pts thì bạn phải có gì đó chứng minh người khác pts nói thôi thì mình cũng nói dc vậy ..bạn nói như bạn chắc chắn đúng rồi

các bạn muốn fake speed, ta làm như sau:
- lập vài acc vớ vẩn, vào soft toàn gõ ESC, sau đó nó lên speed khủng thì chụp lại
- lấy các acc chính vào gõ, đc số code nhất định, chụp lại
- sau đó dùng paint có sẵn trong window hoặc photoshop kết hợp hài hòa 2 ảnh trên, ta dc cái speed vô con m nó đối

hahaha
Cách của bạn khá hay :)

thằng đó anh hùng bp kệ nó đi bạn , ng` như bạn vào làm cho ng` ta thấy chí phấn đấu chứ loại như nó đi phán chứ làm quái đc gì
Tks bạn vì có 1 sự động viên nhè nhẹ :) Làm mmo có dc mấy người bạn biết mình đang làm cái giống gì mà ngày nào cũng ngồi từ tối tới sáng tụi nó cứ tưỡng mình cày game , show góp vui với tự an ủi mình là vẫn còn nhiều người giống mình khỏi có cảm giác lạc lõng thôi cũng bị chém ..chắc cũng nhiều người làm mmo cũng có tâm trạng như vậy :'(

Làm mmo có dc mấy người bạn biết mình đang làm cái giống gì mà ngày nào cũng ngồi từ tối tới sáng tụi nó cứ tưỡng mình cày game , show góp vui với tự an ủi mình là vẫn còn nhiều người giống mình khỏi có cảm giác lạc lõng thôi cũng bị chém ..chắc cũng nhiều người làm mmo cũng có tâm trạng như vậy :'(
kẻ k ưa mình thì ngoài đời dù cố làm tốt việc gì cũng bị ném gạch chứ huống hồ chi trên mạng , tốt nhất là giữ vững lập trường của mình , ai nói gì kệ đi

Làm mmo có dc mấy người bạn biết mình đang làm cái giống gì mà ngày nào cũng ngồi từ tối tới sáng tụi nó cứ tưỡng mình cày game , show góp vui với tự an ủi mình là vẫn còn nhiều người giống mình khỏi có cảm giác lạc lõng thôi cũng bị chém ..chắc cũng nhiều người làm mmo cũng có tâm trạng như vậy :'(
Võ lâm cao thủ trong giang hồ cũng bị nhiều người ganh ghét , đó là chuyện thường tình , mình thì chỉ là đệ tử phái thiếu lâm mới đi gánh nước à , 1000 code 1h đó là tính trong Koloti , nhưng đc cái mình làm 4-5 tiếng ko mệt , ko mỏi tay sp 22 , kệ cày đêm cũng đc , mà hỏi nhỏ bác bác có coi phim XXX hn , dới bác có girlfriend hn , tại mình nhiều khi nhàm chán quá vào video-one.com toàn girl xinh thôi vậy là hồi vào gõ lại tay run quát trời.......:D:D:D

Võ lâm cao thủ trong giang hồ cũng bị nhiều người ganh ghét , đó là chuyện thường tình , mình thì chỉ là đệ tử phái thiếu lâm mới đi gánh nước à , 1000 code 1h đó là tính trong Koloti , nhưng đc cái mình làm 4-5 tiếng ko mệt , ko mỏi tay sp 22 , kệ cày đêm cũng đc , mà hỏi nhỏ bác bác có coi phim XXX hn , dới bác có girlfriend hn , tại mình nhiều khi nhàm chán quá vào video-one.com toàn girl xinh thôi vậy là hồi vào gõ lại tay run quát trời.......:D:D:D
* Nói thì thầm rất to với GiaHao* Mình thì hk có coi nhàm thì cứ kiếm gì ăn căng bụng rữa mặt là tỉnh táo liền:p ,bạn gái thì có rồi :D

Mình mới captcha mà thấy hơi mỏi nhỉ( đúng là dân mới vào nghề :) ), vừa phải nhìn chữ cho kỹ và gõ phải chuẩn và nhanh nữa, hi vọng dần dần sẽ gõ quen hơn,chuẩn hơn, tốc độ gõ nhanh hơn và được nhiều $$$$ hơn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week