Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

luyện speed cũng tốt mà ^^ speed ổn định đã từ 24 lên 28 ^^ còn speed 1 tiềng đầu vẫn 33 :) ngày vẫn 4$ đều :D

có lẽ bác là người trụ lâu nhất ở cái thằng KOLO này
với kinh nghiệm và speed như vậy sao bác k qua dự án khác mà luyện speed với kiếm $$$$ nhỉ
ngày trước có bác SieuNhan gì đó cũng ngày đêm với thằng này ..có lẽ giờ bỏ lun rồi
Lúc trước rate 0.3 nhiều bác vào nhòm rồi chạy té khói bây h rate 0.2 chắc k quay đầu lại luôn

ai bik bị lỗi gì ko,hix hix

ai bik bị lỗi gì ko,hix hix

Lỗi này hình như hôm bữa huyền có support cho 1 người thì phải.
WMID của bạn đã bị đình chỉ nên WMZ nó không nhận được tiền nữa. Vào website Webmoney bấm mục Contact để gửi đơn và hỏi lý do.

Lỗi này hình như hôm bữa huyền có support cho 1 người thì phải.
WMID của bạn đã bị đình chỉ nên WMZ nó không nhận được tiền nữa. Vào website Webmoney bấm mục Contact để gửi đơn và hỏi lý do.
chị giúp em bản đơn mẫu với :(

dạo này nhiều người bị lỗi thanh toán thế nhỉ :! ghê quá :! , có bác nào có cách nào kiếm tiền hay hơn chỉ với :)) chỉ biết mỗi capt vs kolo =))

dạo này nhiều người bị lỗi thanh toán thế nhỉ :! ghê quá :! , có bác nào có cách nào kiếm tiền hay hơn chỉ với :)) chỉ biết mỗi capt vs kolo =))
chơi PTC vs xem video để có $$$ kìa bạn, việc nhẹ nhàng nên tiền cũng đc ti tí. Đủ tiền cafe sống qua ngày :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week