Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

quachloi

Junior
Reactions
3
MR
0.001
Mình là newbie cho mình hỏi z ví nhập vào trong kolo để thanh toán là
WMID: 423445675131
hay con số nào khác nửa vậy, Tại mình thanh toán mà nó báo lỗi transaction error (correspondent not found on 2013-12-21 11:00:26)
replace WM purse or provide another payment details!

P/s: hiện tại mình đánh 4 acc mà không biết thanh toán thế nào làm thử 1 acc thì đã bị lỗi rùi. Mong các thánh giúp đỡ

namlong

Senior
Reactions
165
MR
0.002
Mình là newbie cho mình hỏi z ví nhập vào trong kolo để thanh toán là
WMID: 423445675131
hay con số nào khác nửa vậy, Tại mình thanh toán mà nó báo lỗi transaction error (correspondent not found on 2013-12-21 11:00:26)
replace WM purse or provide another payment details!

P/s: hiện tại mình đánh 4 acc mà không biết thanh toán thế nào làm thử 1 acc thì đã bị lỗi rùi. Mong các thánh giúp đỡ
Cái đó chỉ là ID của account , 1 ID có thể tạo nhiều acc với các loại tiền khác nhau, tìm cách tạo acc Z rồi lấy số Z đó nhập vào phần thanh toán mới được. Ví dụ : Z407841248618

các bác chỉ chê kolo rate thấp mà các bác ko cho ý kiến gì thêm hịc hịc. Còn đưa ra thì toàn mấy dự án nghỉ cho đăng kí hoặc khó tham gia seo newbile như mình làm đc. Giờ thanh toán tiền trên webmoney ra tiền việt là cả vấn đề nan giải với mình nửa nè T_T

thienvantong

Junior
Reactions
52
MR
0.062
các bác chỉ chê kolo rate thấp mà các bác ko cho ý kiến gì thêm hịc hịc. Còn đưa ra thì toàn mấy dự án nghỉ cho đăng kí hoặc khó tham gia seo newbile như mình làm đc. Giờ thanh toán tiền trên webmoney ra tiền việt là cả vấn đề nan giải với mình nửa nè T_T
bác lập cái tài khoản webmoney phải kích hoạt cái webmoney classic và cài cái WM Keeper Classic để thuận tiện thanh toán , còn web xchange thì dùng trang của mmo4me đi tin cậy https://wmz.vnxchange.com/ nó đang bảo trì chờ nó bảo trì xong vào chuyển tiền là ok cũng dễ lắm
còn kích hoạt webmoney classic thì bác seach google có bài hướng dẫn

bác lập cái tài khoản webmoney phải kích hoạt cái webmoney classic và cài cái WM Keeper Classic để thuận tiện thanh toán , còn web xchange thì dùng trang của mmo4me đi tin cậy https://wmz.vnxchange.com/ nó đang bảo trì chờ nó bảo trì xong vào chuyển tiền là ok cũng dễ lắm
còn kích hoạt webmoney classic thì bác seach google có bài hướng dẫn
Thank bác nhiều nhe ^^!!! bửa nay học hỏi đc nhiều lắm

c sang qlink mà làm! nghiên cứu một chút về dự án này là làm được! :)

butto

Senior
Reactions
90
MR
0.050
Mình mới gia nhập làng capcha àh. Nên ko biết dự án nào còn ngon với lại cái này mình thấy dễ đăng kí nên mới tham gia
moi thi lam ct/fast/qlink bac theo group lam quen tay roi co qua solo pix chu go kolo rate thap ma de bi ban ( 5000 code/1$ newbie lam den bao gio moi dk mi pax)

nhatthach

Hero
Reactions
495
MR
0.596
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
kolo nát quá khó kiếm cháo:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads