Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

bạn down tạm soft 1 khung về cap thử đi.chứ giờ này chịu không load nổi cái gmail.load cả 10p rồi không vào đươc :(

cái này thì gõ sao mọi người?

Attachments

10 KB · Views: 40
bạn xin file gì thế để mình thử tải soft 2 khung về dùng thử xem
bạn dùng soft Xuân đức ah?. có người nói Soft ST xài ít ăn gian code hơn. Nhưng mình nghĩ chắc ko phải vậy đâu nhỉ?. Chắc do mình gõ sai thôi. Mình đang dung Vina. Nay chuyển sang XD xem thế nào?.

Hix :(. Cách đây 2 tháng mình gõ được 2000 đến 2500code/1h mà bây giờ bị giảm 1 nửa. Không biết lý do vì sao mạng chậm thế. Bác nào biết thông tin không?. Ban đêm load ổn không mấy bác. Ai biết trả lời giúp cảm ơn trước nhé:)

Hix :(. Cách đây 2 tháng mình gõ được 2000 đến 2500code/1h mà bây giờ bị giảm 1 nửa. Không biết lý do vì sao mạng chậm thế. Bác nào biết thông tin không?. Ban đêm load ổn không mấy bác. Ai biết trả lời giúp cảm ơn trước nhé:)
Vãi đạn. Bác gõ kinh thế. Dậy tôi với. tôi gõ mãi mà đc có 800code/h. Làm cách nào gõ nhanh đc. hay làm nhiều rồi quên. Gõ ban đêm thì load nhanh và ổn định hơn nhiều. Nhưng mà cũng do mạng nữa. Mà bác gõ mấy id vậy. tôi gõ 5id mà sao đc ít thế nhỉ.

g
Vãi đạn. Bác gõ kinh thế. Dậy tôi với. tôi gõ mãi mà đc có 800code/h. Làm cách nào gõ nhanh đc. hay làm nhiều rồi quên. Gõ ban đêm thì load nhanh và ổn định hơn nhiều. Nhưng mà cũng do mạng nữa. Mà bác gõ mấy id vậy. tôi gõ 5id mà sao đc ít thế nhỉ.
gõ nhiều quen tay thôi bạn :D

các bác có bị ăn gian code không thế? sao e cap được 80code và vào check nó tính có 49 code .dù e có gõ sai cũng không thế sai gần 1 nửa như thế được :(

Máy mình windown xp3, đã cài net farm4. Ko biết có chạy đc ST ko?. Bây jo ST mất phí rồi. Nhưng nếu ko bị ăn gian thì ok. Chứ mình dùng Vina đánh từng chữ một. 2 tiếng kiểm tra mất 600code. Vãi đạn luôn. Nản chẳng muốn gõ luôn.

Máy mình windown xp3, đã cài net farm4. Ko biết có chạy đc ST ko?. Bây jo ST mất phí rồi. Nhưng nếu ko bị ăn gian thì ok. Chứ mình dùng Vina đánh từng chữ một. 2 tiếng kiểm tra mất 600code. Vãi đạn luôn. Nản chẳng muốn gõ luôn.
hình như 32bit thì sài đc còn 64 thì ko :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week