Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

whydoiloveu

Newbie
Reactions
6
MR
0.093
bạn đăng nhập tài khoản kolotibablo ở web kolotibablo http://www.kolotibablo.com/panel/login#login
sau đó vào finance => request hoặc là nhấn vào withdraw money => get money => sau đó chọn phương thức thanh toán Internal Transfer
Internal transfer to another Kolotibablo account
thanks bác nhìu nhé.ko để ý thấy giờ thấy rồi:)

davidchinh

Senior
Reactions
184
MR
0.027
soft nào là ngon nhất để gõ kolo vậy mọi người?. mình thử các loại mà ko loại nào chuẩn cả. 100 mất từ 10-30code. Có ai chỉ giáo xem mua soft nào là tốt nhất. mình từ hôm nọ đến giờ mua mất mấy $ các loại soft mà ko loại nào chuẩn cả.

soft nào là ngon nhất để gõ kolo vậy mọi người?. mình thử các loại mà ko loại nào chuẩn cả. 100 mất từ 10-30code. Có ai chỉ giáo xem mua soft nào là tốt nhất. mình từ hôm nọ đến giờ mua mất mấy $ các loại soft mà ko loại nào chuẩn cả.

at present situation k.b servers supports only xiaio and weiwei but wait until xuan solves the problem for captcha pro soft for k.b server!

thanhat

Senior
Reactions
50
MR
0.010
sotf cua xuan dung la` ngon ma` bac sao khong dung

nhungbiquyetk

Junior
Trusted 3
Reactions
214
MR
6.210
$1,041.86
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dùng soft của Xuân Đức đi bạn.

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001
:( Chưa thiết lập PIN mà acc nào nó cũng nói thiết lập r - có pác nào giống em ko
Acc mới tạo thì bình thường còn tất cả acc cũng cái nào cũng thế!

kenloveyou

Junior
Reactions
29
MR
0.000
:( Chưa thiết lập PIN mà acc nào nó cũng nói thiết lập r - có pác nào giống em ko
Acc mới tạo thì bình thường còn tất cả acc cũng cái nào cũng thế!
chính xác acc cũ ko cho thiết lập pin và ko cho thanh toán nội bộ hay chọn phương thức thanh toán....load trên web chậm....soft nào làm việc dc hả anh em.public cho mình tên với.đang tính thử xiao ko biết dc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week