Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
làm thử chưa bác, có bị ban ko
cho hỏi không biết có thể làm recaptcha trên web và soft của kolo cùng 1 lúc được ko nhỉ. Thế có bị ban không nhỉ.
Muốn làm vừa web vừa soft thì làm 2acc khác nhau, nếu cùng 1 acc nó sẽ bị văng 1 bên ra. Làm trên web sẽ chậm hơn soft thì ko có mục login vào gmail, nên cạp ẩn sẽ load rất lâu.
Mình đã test thử, làm 1acc trên soft ngồi chọt chọt từ sáng đến tối cũng tầm 2-3$, chỉ là hơi chán.
Soft của kolo là ok nhất trong tất cả dự án rồi.

KryTone

Senior
Reactions
294
MR
1.623
Muốn làm vừa web vừa soft thì làm 2acc khác nhau, nếu cùng 1 acc nó sẽ bị văng 1 bên ra. Làm trên web sẽ chậm hơn soft thì ko có mục login vào gmail, nên cạp ẩn sẽ load rất lâu.
Mình đã test thử, làm 1acc trên soft ngồi chọt chọt từ sáng đến tối cũng tầm 2-3$, chỉ là hơi chán.
Soft của kolo là ok nhất trong tất cả dự án rồi.
h nó còn yêu cầu pri k bác, bên CT thì capt ra điểu, mỗi tội k log dc gmail

h nó còn yêu cầu pri k bác, bên CT thì capt ra điểu, mỗi tội k log dc gmail
Mình ko bít, vẫn hiện pri nhưng vẫn chọt đều đều từ sáng tới tối, lâu lâu bị lag tắt soft rùi vào lại vẫn ra đều đều. Nói chung là ko đói như bên ct, mình cũng làm ct nhưng cái soft của nó tào lao wá nên bực mình wa đây lun.

clydesdale

Senior
Reactions
168
MR
0.000
Mình ko bít, vẫn hiện pri nhưng vẫn chọt đều đều từ sáng tới tối, lâu lâu bị lag tắt soft rùi vào lại vẫn ra đều đều. Nói chung là ko đói như bên ct, mình cũng làm ct nhưng cái soft của nó tào lao wá nên bực mình wa đây lun.
Làm soft of nó chỉ only 1 acc hả bác ??

caukenz

Banned
Reactions
34
MR
0.025
sao mình log gmail đã xài lâu hay gmail mới đều bị capt ẩn ấn hiện lâu cực ai có cách giải quyết ko :(

DangKien

Junior
Reactions
35
MR
0.321
Làm trên web.tạo cái user mới trên chrome và k đăng nhập cái gmail nào vào cả.xong làm thử.thấy vẫn k thay đổi thì cứ treo trình duyệt ấy liên tục vào.bật xem youtube cả ngày cũng đc.sẽ cải thiện hơn đó.của mình làm giờ ổn hơn r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week