là con trai nên để tóc mái hay tóc đinh

Đúng là làm trò cười cho a e. có mái tóc cũng ko quyết định được thảo nào con gái bảo yếu đuối và khinh thường là phải. Nam nhi phải có bản lĩnh của mình... có thể có người ko thích nhưng đó mới là chính mình. có tự tin ở bản thân, tôn trọng bản thân thì người khác mới tôn trọng mình được

Tóc mái xéo nhìn thư sinh, tóc dựng đứng nhìn phong cách, còn kiểu tóc nhà quê nữa mà h ko ai xài nữa ;))

Last edited by a moderator:
tự xem mặt mình hợp cái nào mà cắt @@. ra hiệu chuyên cắt tóc nam ý tư vấn cho vài chục chứ bn

Làm quả sư cụ đi cho sành điệu

mình thấy để tóc định mình sẽ mạnh mẽ và hung hăng hơn ,
còn tóc mái thấy mình trông có vẻ yếu đuối và bị mọi ngươi coi thường bắt nạt
còn đi làm mà để tóc đinh sẽ bị mọi người ghét ,thấy dữ tợn ,mình ko biét chọn kiểu tóc thế nào nữa và ,tính tình mình lúc hiền lành wá,lúc hung thì hung quá .các bạn có thể góp ý cho mình ko >???? thanks
vì mình muốn trở thành chàng trai hoàn hảo trong mắt bọn con gái lúc nào cũng coi thường mình :binhsua85::binhsua72:
cạo trọc!

đùa cậu thôi chứ tùy khuôn mặt chứ...
ai bảo cứ để tóc mái là hiền lành. ai bảo để tóc mái là bị bắt nạt??? chưa có võ sĩ nào để tóc mái à

Phù hợp với khuôn mặt thôi. Mình để cả 2 kiểu tóc ý mà cả đời đi học chả ai bảo đầu gấu hay hiền lành cả =))

hớt kiểu này xoay qua xoay lại :binhsua85:

Attachments

76.1 KB · Views: 20
    58.3 KB · Views: 31
Last edited by a moderator:
cạo , xăm đầu , xăm mình đi . xếp nể , xã hội nể , con gái nó cũng nể và lên lv dễ . nhưng nếu cảm thấy đứng trên cao chóng mặt thì chọn mái tóc nào phù hợp với con người bạn thôi nhé .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week