Lá Lành Đùm Lá Rách. Topic ủng hộ Bạn nkt1519

Status
Not open for further replies.

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
Đã kiểm tra proof
2 topic kia mình đã gộp chung vào 1 và chuyển qua support center
Thân
NQN
Martin nhớ cập nhật thường xuyên nhé, chỉ giúp 1tr8 vì là tiền của mẹ và cậu ấy đừng giúp quá, nếu như vậy sẽ làm cho cậu ấy ko tự thấy lỗi của mình gây ra.
anh em vào đọc topic này

http://mmo4me.com/showthread.php?52...-anh-em-vao-chia-se-va-dong-vien&goto=newpost

thấy tội quá. nợ thì còn trả đc . nhưng ko có 1t8 để trả cho mẹ và chị thì khổ cho cậu lắm, mất uy tín trong lòng mọi người. và đc dịp cho mọi người chủi là ngu. làm j có mmo , làm j có kiếm tiền trên mạng

mình làm topic này kêu gọi ủng hộ

Cần 1 mod đưa số tk ( Wmz, LR, AP , VCB, ACB , PP hay j đó cũng đc )

Có nhiều ủng hộ nhiều, it ủng hộ ít. ko có thì cho vài câu động viên.

mình thì gà lắm ;) vay ông madmad dc 40lr :D chưa trả đc.

nhưng vẫn ủng hộ cậu 100k Qua VCB hoặc 5$ qua wmz

lr chủ bạn trẻ bị hại To U3040395 (thienduongvangem1519)

Mong anh em giúp đỡ bạn này

Danh sách ủng hộ

1 :Martinpro 100k ( Vcb )
2 : utemlovely 2lr
3 :svalmta 2lr
4 :(SharingTB) 10$ LR
5 :phystechvn) 2$ LR
6 : (chiplove69) 10.91$ LR
7 :(congdaittb) 5$ LR
8 :Mr.Rua : 10WMZ
9 :kinggalaxy :5$
10 :utemlovely : 2$

Tính đến 23h25' 05/04/2012 Số tiền ủng hộ đã lên tới

48.91$ và 100k Qua vcb . Thiếu khoảng 800k nữa. Pro luomzetrai và tututu lên ủng hộ lốt là đủ. à quên ko nhắc đến ông tadt :D

nkt1519 có online thì pmm nhé!
đang có 100$AP ủng hộ bằng cách sell 100$AP giá 10k/$

Code:
http://mmo4me.com/showthread.php?52233-Newbie-trong-2-tuan-mat-gan-6-000-000-mong-cac-anh-em-vao-chia-se-va-dong-vien
Các bác vào đó chia buồn cùng bạn ấy nhá.
Nhớ lại hồi đầu tháng trước cũng bị scam 70lr, buồn chả muốn làm gì nữa, may gặp a e động viên giúp đỡ (trong đó có bác Tân ủng hộ) bây giờ gặp chú ấy trong tình trạng như thế nên đề nghị xem xét có thể giúp đỡ bạn ấy được gì không? Lá rách ít đùm lá rách nhiều.

Đây là địa chỉ các bạn có thể ủng hộ:
Họ tên: Ngũ Kim Tài quê ở Cần Thơ
YH, Gmail: thienduongvangem1519
ĐT: 0939883914
LR: U3040395
VCB: 0111000175859

Mình của ít lòng nhiều xin được gửi đến bạn một ít thôi.
Payment Mode Account
Date 04/05/2012 15:39
Batch 90597642
From U5905939 (congdaittb)
To U3040395 (thienduongvangem1519)
Amount $5.00
Memo Ủng hộ bạn nkt1519 bị scam.
Payment Purpose Other

Hi vọng a e ủng hộ nhá.

Topic này được lập theo sự gợi ý của King_galaxy21.

Last edited by a moderator:
mình thì làm có tiền rồi mới khoe ba mẹ nên bị khen ^^
chúc cậu vượt qua khó khăn
sẽ ủng hộ cậu theo khả năng

Upvote 0
tôi đang hoài nghi liệu đây có pải là đang lợi dụng lòng tốt của 4rum ko nữa ( đứng ném gạch nhé ý kiến riêng)
tôi thấy bài post scam vẫn chưa có bằng chứng cụ thể
vì scammer muốn lấy tiền mọi người thì ko hiểu gì cách chỉ cần bỏ ra chút thời gian + ít văn chương là có thể khóc lóc được rồi tôi đã xem qua các bài post của người này và chưa hề thấy 1 cái hình ảnh nào chứng minh được mà chỉ toàn là text khi đã là text thì ai chẳng có thể viết ra được
chủ thớt nên nói chuyện với bạn ấy để bạn ấy cho thêm bằng chứng để được thuyết phục hơn chứ cái nào cũng chỉ toàn là text thì mình cũng có thể khóc được rồi nhờ bạn nào đó post bài giúp hoặc lập ních mới post scam và nich cũ để đi spam kiếm uy tín

Upvote 0
Reference Number:8A8D6-6E5B4-A1FDE
Transaction type:Transfer Sent To
Name/Email:[email protected]
Current Status:Completed
Amount:$5.00 USD
Purchase Type:Donation
Shipping Details:Not Provided
Details (optional):ủng hộ bạn, mong bạn cố gắng.thân!
Cố gắng nha bạn! đợi zeek về nếu vẫn chưa đủ số tiền thiệt hại mình sẽ quyên góp đợt 2! thân.

Upvote 0
Tiếp bước đại ca Chiplove cũng ủng hộ bạn chút ít.Đã chat với bạn từ khá lâu,đọc topic thực sự thấy bạn thật lòng.
Chúc bạn sớm đứng lên và tiếp tục chiến đấu nhé

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

@ Chủ topic.Nếu cần tài khoản Vietcombank và ACB thì mình có thể đứng ra bảo kê nhé bạn.Pm yahoo mình nhé!

bác có thì cú post lên đây để mình up lên cho anh em biết

Upvote 0
tôi đang hoài nghi liệu đây có pải là đang lợi dụng lòng tốt của 4rum ko nữa ( đứng ném gạch nhé ý kiến riêng)
tôi thấy bài post scam vẫn chưa có bằng chứng cụ thể
vì scammer muốn lấy tiền mọi người thì ko hiểu gì cách chỉ cần bỏ ra chút thời gian + ít văn chương là có thể khóc lóc được rồi tôi đã xem qua các bài post của người này và chưa hề thấy 1 cái hình ảnh nào chứng minh được mà chỉ toàn là text khi đã là text thì ai chẳng có thể viết ra được
chủ thớt nên nói chuyện với bạn ấy để bạn ấy cho thêm bằng chứng để được thuyết phục hơn chứ cái nào cũng chỉ toàn là text thì mình cũng có thể khóc được rồi nhờ bạn nào đó post bài giúp hoặc lập ních mới post scam và nich cũ để đi spam kiếm uy tín
bác nói đúng bạn càng thật thì càng nhiều người chia sẻ

Upvote 0
Cố gắng nha bạn! đợi zeek về nếu vẫn chưa đủ số tiền thiệt hại mình sẽ quyên góp đợt 2! thân.

tuyệt vời những tấm lòng nhân ái

Upvote 0
Date:4/5/2012 11:59:18 AM

Cám ơn anh congdai nha. Mong bạn cố gắng. Của ít lòng nhiều.

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

sr anh em! đang say tí mà có 2 topic nên post lung tung cả. hic!

Upvote 0
các bạn tổng xem tổng được bao nhiêu rồi, coi chừng send quá :m122: thật ra mình thấy đây là một bài học cho bạn ý chứ k có ý gì đừng đổ lỗi tại ai hãy xem lại bản thân vì cái tính chê mắc ham rẻ ấy, uy tính thì ko tìm đi tìm cái ng ko có uy tính.
Thân

Upvote 0
các bạn tổng xem tổng được bao nhiêu rồi, coi chừng send quá :m122: thật ra mình thấy đây là một bài học cho bạn ý chứ k có ý gì đừng đổ lỗi tại ai hãy xem lại bản thân vì cái tính chê mắc ham rẻ ấy, uy tính thì ko tìm đi tìm cái ng ko có uy tính.
Thân

Sẽ là bài học cho tất cả mọi người mà. Thà mua đắt của người uy tín, còn hơn mua rẻ của bọn scam

Upvote 0
mình nghĩ nạn nhân nên post hình ảnh và cho pro nào uy tín teamview bằng chứng đi

xin lỗi nói thật mất lòng, coi chừng forum có cái dớp quyên góp kiểu này rồi mai mốt bị scammer lợi dụng.

Upvote 0
Thân

Biết là vậy rồi nhưng số tiền bạn ý bị scam quá lớn,chúng ta là 1 gia đình,đóng góp mỗi người 1 ít cho bạn ý vượt qua cú shok này

Upvote 0
Payment Mode Account

Date 04/05/2012 16:13

Batch 90601823

From U1205470 (thang dieu kim ngoc)

To U3040395 (thienduongvangem1519)

Amount $2.00

Memo 1 chút tâm... ấm lòng bạn nhé... chcu thành công

Payment Purpose Other

Upvote 0
nkt1519 có online thì pmm nhé!
đang có 100$AP ủng hộ bằng cách sell 100$AP giá 10k/$

Upvote 0
mình nghĩ nạn nhân nên post hình ảnh và cho pro nào uy tín teamview bằng chứng đi

xin lỗi nói thật mất lòng, coi chừng forum có cái dớp quyên góp kiểu này rồi mai mốt bị scammer lợi dụng.

Mình đồng ý với bạn .

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999