Lại 1 con *** scam.Anh em đề phòng

duong2528

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
Tình hình là hôm trước dính bác người nhện.Hôm nay lẽ nào người nhện lại tái xuất giang hồ.Để nghị anh em cảnh giác với Yahoo : ec_ealita91
.Nó mạo danh yahoo : Ec_aelita91 .post topic của bác ấy tự nhận của mình.Mày nhầm người rồi con C.Hó ạ.Post cho anh em nào mới tránh nhé

- - - Updated - - -

ec_ealita91: cau co bao nhieu pp
21:30:55
ec_ealita91: pay tu site gia 19 thoi
21:31:03
ec_ealita91: pay instant hay manual?
21:31:22
mauxanhaolinh_2528: instant luon bac nhe
21:31:30
mauxanhaolinh_2528: bac can bao nhieu
21:31:40
ec_ealita91: cau con baonhieu
21:31:50
ec_ealita91: to dang thu gap nen can nhieu
21:32:00
mauxanhaolinh_2528: cho minh hien tai la 20$.can them thi minh co the lam them
21:32:08
mauxanhaolinh_2528: bac can khoang bao nhieu
21:32:15
ec_ealita91: can 100pp
21:32:15
mauxanhaolinh_2528: bao cho minh
21:32:24
ec_ealita91: http://mmo4me.com/showthread.php?91269-Mua-PP-nho-le/page9
21:32:29
ec_ealita91: topic cua to
21:32:40
mauxanhaolinh_2528: ok.tam thu 4.t5 duoc khong.vi gio minh dang o que
21:32:52
mauxanhaolinh_2528: khong co tren ha noi.nen acc minh de trong may
21:32:55
ec_ealita91: ok
21:33:16
mauxanhaolinh_2528: vay hom do minh se pm cho bac nhe
21:33:23
ec_ealita91: ok

Các cậu cứ dùng cái yh tớ cài ở #1 topic của tớ ấy, fake nick làm ăn kiểu gì đc, nếu tớ add ai sẽ confirm topic nhé

dạo này tết nhiều gặp nhiều C.hó trên này quá.Công sức người ta lẽ nào lũ c.hó chúng mày không biết nghĩ.thanh niên trai tráng.sức lực có.không học được thì đi phụ hồ.cần đến anh cho chân.chứ sao phải làm kẻ bất lương thế

Last edited by a moderator:
dạo này tết nhiều gặp nhiều C.hó trên này quá.Công sức người ta lẽ nào lũ c.hó chúng mày không biết nghĩ.hay bố mẹ chúng mày là xxx xx xx chúng mày.thanh niên trai tráng.sức lực có.không học được thì đi phụ hồ.cần đến anh cho chân.chứ sao phải làm kẻ bất lương thế

Chửi cái sau thì đúng rồi nhưng mà đừng có lôi cha mẹ người khác vào mà chửi như vậy, cha mẹ sinh con, trời sinh tính mà bạn.... Nó khốn nạn - đúng, chửi thì mắng thẳng vào cái face của nó ấy, nhưng cha mẹ họ đâu có lỗi gì, có những thể loại mà cha mẹ dạy hoài cũng lì mà bạn.... ( sửa lại đi thôi ).

May mắn là bạn không bị nó scam, và thanks vì đã chia sẻ đến cho mọi người đề phòng !

Tết đến rồi, mong các bạn scammer hết năm nay sẽ có những suy nghĩ chín chắn hơn - của thiên cũng trả địa - đời k có gì là cho không cả !! Lao động là vinh quang !!

wao noel rùi mà ch0' vẩn chưa bị làm thịt hết hả ta

Chửi cái sau thì đúng rồi nhưng mà đừng có lôi cha mẹ người khác vào mà chửi như vậy, cha mẹ sinh con, trời sinh tính mà bạn.... Nó khốn nạn - đúng, chửi thì mắng thẳng vào cái face của nó ấy, nhưng cha mẹ họ đâu có lỗi gì, có những thể loại mà cha mẹ dạy hoài cũng lì mà bạn.... ( sửa lại đi thôi ).

May mắn là bạn không bị nó scam, và thanks vì đã chia sẻ đến cho mọi người đề phòng !

Tết đến rồi, mong các bạn scammer hết năm nay sẽ có những suy nghĩ chín chắn hơn - của thiên cũng trả địa - đời k có gì là cho không cả !! Lao động là vinh quang !!
Tớ cũng suy nghĩ như cậu, lao động là vinh quang! Scammer không lao động thì sẽ chẳng có vinh quang nào đến với họ cả! Ngoài sự thù hận và nguyền rủa của mọi người rồi họ sẽ phải trả giá cho những lỗi lầm họ đã gây ra. Chửi họ cũng vô ích, thay vì vậy ta nên tăng cường bảo vệ bản thân thì tốt hơn, thật sự cẩn thận trước mỗi giao dịch thì số lượng scammer sẽ phải giảm đi thôi. Chúc tất cả mọi người không còn bị scammer gõ cửa nữa và đón một năm mới với nhiều thành công!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week