Got Paid Lại Batch LR nữa NEW and HOT

Thì dam choi dam chiu nhung van de là admin cho pay instance khong thoi. khoái instance va max *** lon.

MD5 Hash: 7c0cb9308270e5443deaeed878da9818
Random String: 3//g9y$*0!kFGXKJ
LR Batch: 83264403
Betting Type: EVEN#2648
Result: YOU WIN!

cùi vãi thắng ko pay. sao ko làm cái pay instal đi. chơi barth lr mà thế ai dám chơi!!

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!

Payment Mode Account

Date 01/30/2012 04:07

Batch 83301340

From U9690871 (Games)

To U3188126 (nongthanhhoa)

Amount $1.00

Memo Winner - Transaction #563 (200% of 0.50 LRUSD)

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!

Payment Mode Account

Date 01/30/2012 04:09

Batch 83301450

From U9690871 (Games)

To U3062713 (hatrongnghia)

Amount $1.00

Memo Winner - Transaction #556 (200% of 0.50 LRUSD)

Thành thật sorry vì sự bất tiện này.
Mình vừa check lại đúng là limited daily payout thật
bữa trước set limit payout $300 khách chơi nhiều sang nay support báo rằng đã hết.
Mình đã pay bằng tay và set limited payout lên $1000 hi vọng anh em chơi thoải mái.
một lần nữa sorry.
site vẫn pay instant nhé anh em.

CHƠI THỬ 1 LẦN VÀ MÃI 1 NGÀY SAU MỚI ĐƯỢC THANH TOÁN...CÙI vÀ KO BAO GIỜ TRỞ LẠI

KHUYẾN CÁO ANH EM KHÔNG NÊN CHƠI NẾU KO MUỐN 1 NGÀY NÀO ĐÓ MẤT $!. THỨ NHẤT : TỈ LỆ ADMIN CÓ LỢI. THỨ 2. MAX *** TỒI....THỨ 3 LÀM NHƯ VẬY NHIỀU LÚC CHƠI ADMIN VẪN KIỂM SOÁT PAY... KO CHẮC ĐẾN BAO GIỜ THUA NHIỀU SẼ SCAM...THỨ 4 KO CHUYÊN NGHIỆP. THỨ 5 NEXT VỚI SITE NÀY.

Xin lỗi bạn.
Vì làm dịch vụ cũng giống làm dâu trăm họ, không thể hoàn hảo được , đôi lúc cũng phải có thiếu xót mong bạn thông cảm và bỏ qua cho. Nhiều lúc bên mình không thể biết nhưng vấn đề dc post lên 4rum nào để xem và giải quyết liền. Mong ace gửi mail cho support khi xảy ra sự cố.
Một lần nữa thay mặt quản trị 1lrbet.com xin lỗi bạn.

Cái mà mình và chắc là nhieu ban khac ghet nhất đó là cái vụ không pay ngay. hi vong site cau khong nằm trong so này .

Cái mà mình và chắc là nhieu ban khac ghet nhất đó là cái vụ không pay ngay. hi vong site cau khong nằm trong so này .

Bên mình đang làm phần history Live. Đêm nay hoặc mai sẽ up lên cho ae tiện theo dõi.

Đã update Live history cho ae tiện theo dõi thắng thua.

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

Alexa Traffic Rank: 629,540 Vietnam Flag Traffic Rank in VN: 780
rank tiếp tục tăng từng ngày nhé ae.

cậu kiểm tra hộ mình nhé :)
cái trên cùng mình chọn even: 2+8=10 là thắng sao lại tính là thua
Thank

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

cậu trả lại 2$ cho mình vào LR : U8890790 nhé :)

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

upppppppppppp cho bạn vào giải quyết nào :p

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

giải quyết xong cậu pm vào YH: mylove_lip
để mình biết nha cậu
Thank :D

---------- Post added at 07:03 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

admin đâu giải quyết giùm mình nào??????????????????????????????????????????????????????????????

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

admin giải quyết giùm mình :(

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

admin đâu ????????? vào topic đọc rồi sao ko giải quyết cho mình??????
Làm ăn uy tín đi cậu ơi :(

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

thất vọng với admin người việt ...2`

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

có vẻ ít khách nên admin tính scam chăng :))

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

upppp cho admin giải quyết cho mình :(

cau cứ bình tĩnh, chắc di chơi với bồ đâu đó, cậu mới *** dc hon 1 tieng dung ko. Cho het toi nay di roi tinh. het dem nay khong trả lời nghĩa là support không nhiệt tình... lúc đó kết luận có dấu hiệu... cũng chưa muôn

Chắc cậu vào truc tiep trang 1lrbet.com dung khong. mình nghĩ do web, admin giai quyet luon cái vụ tren. hơi cùi mía.

trong khi đợi admin vào giải quyết mọi người tạm thời choi site này đi
http://www.sameordiff.com/
uy tín số 1. nhưng mình vẫn thích ủng hộ anh em VN nên mới chiến với admin ==!
admin giải quyết nhanh để anh em chiến tiếp nhé

cậu kiểm tra hộ mình nhé :)
Thank

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

cậu trả lại 2$ cho mình vào LR : U8890790 nhé :)

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

upppppppppppp cho bạn vào giải quyết nào :p

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:57 PM ----------

giải quyết xong cậu pm vào YH: mylove_lip
để mình biết nha cậu
Thank :D

---------- Post added at 07:03 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

admin đâu giải quyết giùm mình nào??????????????????????????????????????????????????????????????

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

admin giải quyết giùm mình :(

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

admin đâu ????????? vào topic đọc rồi sao ko giải quyết cho mình??????
Làm ăn uy tín đi cậu ơi :(

---------- Post added at 07:23 PM ---------- Previous post was at 07:08 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:23 PM ----------

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

thất vọng với admin người việt ...2`

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

có vẻ ít khách nên admin tính scam chăng :))

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

upppp cho admin giải quyết cho mình :(

Chào bạn

cái này có trong rule của 1lrbet.com

If the result is 0 or 9, you are LOSER.

10 tính là 0 đó bạn.

Bên mình đang cập nhật *** thêm 0 và 9 win 400%

chúc bạn may mắn lần sau nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads