lại có con *** vào lừa tình ae cẩn thận

thớt này tào lao bí đao kinh. Chẳng qua là ngừ ta xài hàng thấy ok nên người ta nói thế thôi. Giờ ông lại nói thế lại thêm cái tội vu khống ngừ khác nữa, Nói có sách mách có chứng chứ đừng nói kiểu bọp chọp như vậy!!!
Mình xác nhận là cậu em machien89 ko phải phucliverpool, chẳng qua em nó vừa mua VPS của nick liverpool vài ngày trước và xài ok nên nói thế thôi.

Mình xác nhận là cậu em machien89 ko phải phucliverpool, chẳng qua em nó vừa mua VPS của nick liverpool vài ngày trước và xài ok nên nói thế thôi.
Thank anh, vài nhận xét chút mà bị như vậy ! :binhsua72:

nói là máy hư nút print screen đi cho nhanh :binhsua87:

Xin lỗi hỏi khí không phải chủ thớt . Phím Prt Scr không có trên bàn phím của chủ thớt sao . Cả ứng dụng Paint theo win cũng không có nốt sao.

Dìm hàng nhau thôi mà.... chứ máy nào cái xong win mà không chụp được màn hình bằng phím PrtSc/SyRq (print/screen) chứ !?
đọc kỹ đi pro ơi, em bảo máy ko chụp dc đâu? tại em gà ý chứ,chỉ nít dùng phần mềm chụp nhưng éo tìm thấy cài dc

- - - Updated - - -

Xin lỗi hỏi khí không phải chủ thớt . Phím Prt Scr không có trên bàn phím của chủ thớt sao . Cả ứng dụng Paint theo win cũng không có nốt sao.
vl các hạ em éo bít dùng chứ mấy pro bít nhìu quá,em xin :binhsua168:

- - - Updated - - -

ScreenGrabPro dùng cái này cài vào ấn f8 chụp đơn giản, đọc mà chả hiểu gì cả, nghi ngờ ông njk clone
má nóa report cho a e cảnh giác mà bị ním gạch, từ nay thân ai tự lo em nhé:binhsua168:

có pro nào dậy em kiếm 5$/day ko?chứ mỗi cái print mà nói nhìu quá,các pro cho em xin,em còn nghi cách kiếm tiền,đừng gạch đá em,em lạy sát đất rồi nhé

- - - Updated - - -

sác nhận bằng niềm tin à?

vụ này ko chơi ko dc!
ae nào đọc xong có ý kiến thì quăng ra đê

ug_top10??

Last edited by a moderator:
để em mò đã,chắc có nhưng em gà,pro cho em học hỏi tý nhé,

- - - Updated - - -

geniccv: Payment Mode Account
From Account U4940740 (geniccv)
To Account U0930572 (vpssell)
Amount $5.00
Fee $0.00
Memo
Payment Purpose Salary
Private Payment no

12:56:31 geniccv: dc chua c

12:56:59 geniccv: Batch 114555034