Matrix Lại là ADC :((

Status
Not open for further replies.
Mà các đồng chí ah, có phải luật để mở dispute của Alertpay là chưa đc nhận bất cứ giao dịch nào từ nó đúng ko???

Vậy mà nó nói sẽ thanh toán vào tài khoản mình đã fund nhiều nhất?? Ý gì đây!!! Thế là có SCAM cũng ko dispute đc nữa???

Theo mình hiểu là hết rửa tiền được ấy, fund = cái nào rút cái đó.

Mẹ thien hung trả tao 30 Ap,giàu mà bẩn tính :binhsua01:
Giàu mà phải đi scam hả mày, từ từ tiền về sẽ trả :binhsua12:đang cày tiền trả nợ vụ scam đây

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Theo mình hiểu là hết rửa tiền được ấy, fund = cái nào rút cái đó.
ko phải fun cái nào rút cái đó mà tạm thời LR nó ko còn nên nó bảo mem nên rút = AP và PM
Thôi thì dep AP rút PM thì cũng gần ngang LR có điều là tìm mối tiêu thụ PM mới là vấn đề đây :(

Giàu mà phải đi scam hả mày, từ từ tiền về sẽ trả :binhsua12:đang cày tiền trả nợ vụ scam đây

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

ko phải fun cái nào rút cái đó mà tạm thời LR nó ko còn nên nó bảo mem nên rút = AP và PM
Thôi thì dep AP rút PM thì cũng gần ngang LR có điều là tìm mối tiêu thụ PM mới là vấn đề đây :(
2. System will find the maximum ammount from funding record and get the account ID and the payment procesor from payment record.

Tóm lại ý mình hiểu là thế này, bây giờ nó sẽ lock payment proccessor không cho đổi nữa, mà nó cũng bảo là fund = cái nào nhiều nhất thì nó sẽ cho cái đó là làm payment procesor luôn :|.
Đa số toàn dep = AP, còn cái LR tạm thời thì chưa biết thế nào

Last edited by a moderator:
tiền về chậm 1 chút, các bác sao phải nóng lòng thế, bình tĩnh rồi đi ngủ, sáng mai thức dậy thật sớm bật tài khoản lên thấy có tiền ok rồi đi ngủ típ :binhsua79:

Tưởng cưng biết rồi chứ :)) , thằng 5dat nó đang đợi đổi từ AP sang LR để pay về bi giờ khỏi phải đổi =))
Nó pm mới biết đấy chứ :D

đọc rồi. nhưng mà nó complete chứ có pending đâu :binhsua10: pm tao tao cho nguồn tiêu thụ PM :binhsua01:

2 cái ý đối lập hẳn nhau :|
2. System will find the maximum ammount from funding record and get the account ID and the payment procesor from payment record.
Hệ thống sẽ tự tìm tài khoản mà bạn đã fund nhiều nhất...

4. For members who`s default payment processor is Liberty Reserve we recommend to change it to Alertpay or Perfect Money. We are having some technical difficulties on liberty reserve right now.
Ai để mặc định thanh toán qua LR thì hãy chuyển qua AP or PM...

thế là sao ạ? 1 cái thì bảo nó sẽ thêm & lock tk mình fund nhiều nhất để pay, 1 cái thì bảo mình nên chuyển sang AP or PM:|

Cũng có người fund = LR mà nên nó đề nghi vậy .

PM thì quá dễ ex mà bác, vào exchanger.vn hay transfer.vn đấy

còn ko đổi đc payment method đâu nhé, lock mịa rồi. mình vừa thử xong, xóa LR luôn rồi. Giờ là nó mặc định pay vào tk đã fund...

Vẫn còn 2 quả LR đã complete mà chưa về ...:binhsua15:

xui kinh, chẳng chơi dc cái nào ra hồn

sau vụ này nghỉ mmo luôn :(

Mình mới chập chững chết ngay phát uXP, may gỡ lại đc quả JSS, còn thằng này hy vọng nữa :binhsua07:

Mình mới chập chững chết ngay phát uXP, may gỡ lại đc quả JSS, còn thằng này hy vọng nữa :binhsua07:

Hy vong để rồi thất vọng, đầu tư vô mấy cái này gê quá , ngồi ko rung đùi nhưng tim đập loạn nhịp bù lại cũng vậy :binhsua04:

Mình request qua LR báo complete rồi mà giờ tiền vẫn chưa về, hic :(

Bó tay với thằng này rồi các bạn =))......... ko trans đc payment processcor thì làm sao đổi lại là AP đây ........... =)). Cao nhân vào cho mình ý kiến ..... =))

:binhsua03: Đang bảo bác Tad thêm PM vào Web của bác ấy, chắc mai là xong ấy mà!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week