Report Lại một cơn bão PayPal

Chưa đến lúc, đống acc em qua đuoc 2 đot bão đen đot thứ 3 thì xịt.
Chuẩn đấy bác, bao lâu nay em sài vô tư, 1 tháng gần đây bị dính 2 đợt bão tan nát hết cả. Tết nhất đến nơi rồi mà nó còn ....

vừa check mail không làm sao :-s cảm ơn ông trời

Tình hình lúc 2h08' hôm nay 1 loạt acc limited 180 ngày, Lúc 6h and 9h lại thêm 1 loạt nữa. Toàn acc 1-5 năm đã ver, hàng ngàn giao dịch, with bank vô số lần. Đã gửi mail và nửa tiếng sau nó nói sorry, chúng tôi phải đóng tài khoản của bạn. Xong! Chào thân ái Paypal. Em đã mất sạch vốn liếng.

Tiện thể các bác cho em hỏi, mấy acc bị limit, em ko có cái bank họ đó, sau này làm sao rút đc ạ, nghe nói limit ko up lên bussines đc. Hix
Bác đã từng thừa nhận là mở nhiều accounts rồi thì kết cục bị Limited thì than gì chứ có Oan đâu mà than

Thành viên như bác làm ảnh hưởng đến cộng đồng PP VN đó..

Last edited:
Bác đã từng thừa nhận là mở nhiều accounts rồi thì kết cục bị Limited thì than gì chứ có Oan đâu mà than
Than thôi mà bác, có gì bác phải xoắn. Chẳng ai muốn tạo nhiều acc nếu có thể. Việc của em nó phải thế.

có 1 acc paypal unver hoạt động mấy năm rồi lúc nào cũng đẹp trời. Các bác cứ chơi cho lắm acc vào bị paypal phát hiện thì trách ai đây (ko kể trường hợp bị bắt nhầm nhé :p )

Mình thấy hầu hết ai chơi Net với off đều hay bị :3 mình chơi PTC hiện vừa with 600$ cách đây 5p :3 acc đã ver vài tháng và vừa nhận $ hôm wa. :-? chưa thấy bị j` bao giờ

Bạn chơi đàng hoàng chay chơi Bot Autoclick / autosurf vậy? Hỏi cho biết thôi
Đàng hoàng chứ cậu, đầu tư vô canh ref nữa, với lại nhìu chơi nhìu site thấy ko ổn là rút thôi, PTC mình chưa chơi dc site nào lâu dài, rút để ăn tết :3 gom góp mấy tháng chứ như mấy bác chơi nét w off toàn rut vài K @@

của mình vẫn không sao. nhận $ đều đều. mình nghĩ do các bác xài 1 info đăng ký nhiều acc paypal nên bị thế thôi. acc mình chỉ ver 1 info và dùng suốt ko thấy sao mà.

chắc nó phát hiện sử dụng nhiều tài khoản nên nó xử lý bạn thẳng tay
mà 180 ngày rút chứ làm gì mà mất hết vốn liếng hả bác:D

Các bác xài nhiều quá thôi , mình xài 2 acc trên cùng 1 máy , 1 acc nam 1 acc nữ , nếu send qua lại cứ ghi memo : gửi vợ - gửi chồng mua tả cho con =)) hên quá còn sống
p/s : vợ chồng xài chung máy bình thường mà :)

Các bác xài nhiều quá thôi , mình xài 2 acc trên cùng 1 máy , 1 acc nam 1 acc nữ , nếu send qua lại cứ ghi memo : gửi vợ - gửi chồng mua tả cho con =)) hên quá còn sống

pro là đây, chuẩn bị ăn mit

Tình hình lúc 2h08' hôm nay 1 loạt acc limited 180 ngày, Lúc 6h and 9h lại thêm 1 loạt nữa. Toàn acc 1-5 năm đã ver, hàng ngàn giao dịch, with bank vô số lần. Đã gửi mail và nửa tiếng sau nó nói sorry, chúng tôi phải đóng tài khoản của bạn. Xong! Chào thân ái Paypal. Em đã mất sạch vốn liếng.

Tiện thể các bác cho em hỏi, mấy acc bị limit, em ko có cái bank họ đó, sau này làm sao rút đc ạ, nghe nói limit ko up lên bussines đc. Hix
Em thấy bác này được PP chăm sóc đặc biêt, bữa h thấy lập 2 topic bão PP rồi ấy nhỉ?

Bác cứ ghi mua condoms đảm bảo limited :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week