Lại một lần nữa FA

Reactions
0
MR
0.000
Các bác ạ, nhiều khi tự hỏi không biết kiếp trước em như thế nào , có 5 7 vợ hay không mà kiếp này em lận đận trong chuyện tình cảm quá . Từ hồi lên cấp 3 đến giờ, lần thì bò đá, lần thì mọc sừng sao số kiếp e đen đến như vậy. Lần này, em lại một lần nữa rơi vào cảnh FA vì một lý do vô cùng lãnh nhách.
Chuyện là thế này, e và cô ấy quen nhau cũng dc hơn 1 năm rồi, ngày ấy chúng e ở cùng xóm trọ lại là hàng xóm. 2 đứa sống xa gia đình đều thiếu thốn tình cảm nên cái cảm giác nó đến một cách vô cùng tự nhiên. Càng gặp gỡ nhau càng thấy 2 đứa hợp với nhau nhiều lúc em nghĩ đây chính là cô gái sẽ đi với mình đến cuối cuộc đời. Tưởng trừng tình yêu giữa 2 đứa e đã chín muồi khi đã đôi lần cố ấy dẫn e về quê chơi, 2 đứa cũng thề non hẹn biển.
Thế nhưng rồi chuyện gì đến cũng đã đến, Cô ấy nói e càng ngày càng ham mê game k quan tâm gì đến cô ấy và muốn chia tay. Em k tin rằng đó là lý do, vì chỉ mới gần đây thằng bạn nó có rủ e chơi game Vệ Thần cũng k mải đến mức ham mê như cô ấy nói. Có phải là cô ấy không còn yêu em nữa, hay đã có một đối tượng khác tốt hơn em.,
Các bác bảo e phải làm sao bây h, e vẫn còn rất yêu cô ấy, h không còn được nói chuyện với cô ấy tâm trạng em trở nên chán nản không muốn sống nữa.

giải pháp cho các thím mê game là lúc chơi game tha gấu ra ngồi cạnh, vứt cho quyển truyện hoặc cái đt, thỉnh thoảng xoa đầu hoặc quay ra cười với gấu tý, thế là sẽ k nói mải chơi game quên gấu nữa, con gái ấy, dễ thỏa mãn lắm :m020:

chuyện này không có gì đâu bạn có lẻ bạn ít tâm sự or là bỏ bê cô ấy nên cô ấy mới nói thế . nếu đã thề non hẹn biển thì khó lắm . nên gặp cô ẩy và nói giải thích về cái game . anh chơi game chủ yếu là giảm bớt căng thẳng nhưng anh ko quan trọng nó . vì em là cs của anh . ko có gì có thể thay thế đại loại chém vào :D

Quá nhọ cho đội bán lọ :binhsua09:

Dự là chú e đã bị cắm sừng rồi . Thôi kiếm con khác vậy , gái bây giờ thiếu gì , ra đường đầy .

Last edited by a moderator:
có cái chuyện cỏn con này cũng lên 4rum!!! đây là 4rum kiếm tiền chứ có phải là 4rum chia sẻ tâm trạng của mấy thím đâu mà lên đây than thở thế!!! ko có em này kiếm em khác gái thì đầy ra đấy thím cứ kiếm cả cục xiền mua cái biệt thự xe hơi ngon sau đó đi tut lại từ trên xuống dưới xem nóa có mê ko!!!! có khi lúc ấy em nó quay lại xin lỗi rồi rít rằng ngày xưa em khờ dại ko nhìn thấy cục xiền trước mặt ấy chứ!!! sai lầm lớn nhất của con gái là: " vì 1 thằng chả ra thế éo nào mà bỏ đi cục vàng trước mặt chỉ bởi nó éo biết cách chưng diện vẻ bề ngoài" tại cùng nỗi đau FA nên bức xúc quá!!! :binhsua32:

có cái chuyện cỏn con này cũng lên 4rum!!! đây là 4rum kiếm tiền chứ có phải là 4rum chia sẻ tâm trạng của mấy thím đâu mà lên đây than thở thế!!! ko có em này kiếm em khác gái thì đầy ra đấy thím cứ kiếm cả cục xiền mua cái biệt thự xe hơi ngon sau đó đi tut lại từ trên xuống dưới xem nóa có mê ko!!!! có khi lúc ấy em nó quay lại xin lỗi rồi rít rằng ngày xưa em khờ dại ko nhìn thấy cục xiền trước mặt ấy chứ!!! sai lầm lớn nhất của con gái là: " vì 1 thằng chả ra thế éo nào mà bỏ đi cục vàng trước mặt chỉ bởi nó éo biết cách chưng diện vẻ bề ngoài" tại cùng nỗi đau FA nên bức xúc quá!!! :binhsua32:
thread nó đang bức xúc bác ơi thông cảm đi

Tao vẫn có gấu mà chơi game này có sao éo đâu , mấy thằng FA bọn mày cứ tuyên truyền linh tinh . Chẳng nhẽ cứ chơi game đó là bị FA à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week