Lại PZ của boyxink bị thu hồi

Sao cứ độ nào pz có vấn đề là có em vậy moss, thấy chưa mua của bà chị già thì ép giá, giờ thì bị dính tùm lum.... các pro này bán pz ồ ạt, kéo giá từ 18.5 xuống còn 17 thậm chí 16 giờ thì hậu quả tràn lan.. làm ảnh hưởng những người bán pz đàng hoàng lúc cần tiền phải bán với giá rẻ bèo....... :binhsua96:
thầm trách đa đa.Cái thế nằm trên cái ghế thì pải chịu thôi mờa

:m020: em có biết được là mua của nó bị thu hồi đâu,mạnh mồm bảo hành 100% forever,mà nó cũng bán quen trên này,chả ai lường được,đúng là Giang hồ hiểm ác:binhsua85:

Giờ mới để ý ông ấy đóng BH có 1k mà gd khủng quá.

cạch pz qua dùng STP đi cho nó trở thành Egold thứ 2

STP cũng không dễ chơi cậu ah, nó nghi ngờ chút la del luôn acc đó, giờ STP bẩn nhiều không kém gì PZ đâu !
Vụ này không có kẻ phải ngồi tù không được rồi !

STP cũng không dễ chơi cậu ah, nó nghi ngờ chút la del luôn acc đó, giờ STP bẩn nhiều không kém gì PZ đâu !
Vụ này không có kẻ phải ngồi tù không được rồi !

vào tù cho bọn trong đó thông ass chết cmn luôn đi :m020:

boyxink với nhoknhut là 2 người khác nhau cậu à :|

bạn biết thằng nhoxnhut ak . cho mình info thằng đó . trước nó scam mình . nếu gần tới xử nó .tức ơi là tức :binhsua94:

Thời hạn để thu hồi pz là bao lâu vậy nhỉ? 6/9 mình có mua của boyxink 1 ít pz, tới giờ vẫn chưa bị thu hồi. Không biết bao giờ thì tới lượt mình đây.

Thời hạn để thu hồi pz là bao lâu vậy nhỉ? 6/9 mình có mua của boyxink 1 ít pz, tới giờ vẫn chưa bị thu hồi. Không biết bao giờ thì tới lượt mình đây.

nhanh thôi sẽ tới lượt bạn mà, đừng lo

hôm trước nghe thằng ku e nó nói là mua của boyxinh gần 1k, không biết có làm sao không đây? hix, suốt ngày pz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week