Lại sắp lên gặp CA các bác ạ

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
cứ lấy nick chính ra cho vui cậu, clone là bớt vui rùi :oops:

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.448
kinh dị . đừng khai em nhá bác :D :D

Reactions
89
MR
0.000
Nếu chủ thớt không nhận tiền mặt trực tiếp mà chuyển khoản thì ko cần phải sợ. Vì chuyển khoản được các tổ chức giử tiền xác nhận tiền sạch rồi. Còn nếu nhận tiền mặt trực tiếp mới sợ.
Nói thiệt thấy mmo ko dc bảo hộ nên cái gì cũng nói là rửa tiền. Tui công an cứ nhắm vào đây để đạt được chỉ tiêu chứ mấy thằng giám đốc to nó cứ xách vali tiền mặt về rùi quen biết ngân hàng chia hoa hồng để được gửi vào ngân hàng chuyển tiền đó thành tiền sạch không bao giờ thấy lên báo toàn cứ soi mói mấy cái này. CA thời nay như shit. Không biết đóng thuế cho nó làm gì

Nếu chủ thớt không nhận tiền mặt trực tiếp mà chuyển khoản thì ko cần phải sợ. Vì chuyển khoản được các tổ chức giử tiền xác nhận tiền sạch rồi. Còn nếu nhận tiền mặt trực tiếp mới sợ.
Nói thiệt thấy mmo ko dc bảo hộ nên cái gì cũng nói là rửa tiền. Tui công an cứ nhắm vào đây để đạt được chỉ tiêu chứ mấy thằng giám đốc to nó cứ xách vali tiền mặt về rùi quen biết ngân hàng chia hoa hồng để được gửi vào ngân hàng chuyển tiền đó thành tiền sạch không bao giờ thấy lên báo toàn cứ soi mói mấy cái này. CA thời nay như shit. Không biết đóng thuế cho nó làm gì
mình ko biết bạn vào MMo bao lâu nếu đúng TG LR die và sau này dính vào vụ NVC bạn sẽ hiểu đơn giản vụ này nó gọi lên lấy lời khai về gd mua bán tiền ảo và nguồn tiền đấy từ đâu mà ra thôi, chứ nó chả hề ghép ng gd vào tội gì cả chủ yếu là NVC dính phốt vì nó dính đền quá nhiều chuyện $ ảo từ MMO mà ra vốn dĩ nó từ rất nhiều nguồn và 1 phần lớn TG đấy là từ UG mà ra nên nó mới hốt lên hết để lấy lời khai thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week