Lại thêm một tin "động trời" nữa :(

nhập ngũ thì có gì mà các bác cứ sợ nhỉ, góp một phần cho tổ quốc có gì là khó khăn đâu
kem đánh răng: e mà là con trai e xung phong nhập ngũ ngay

Có cách làm cho huyết áp các chú imba luôn, khi đo thằng tuyền quân giật mình cho về luôn.
Toàn dạy cho nhân viên cty để đỡ bị các chú bắt mất nhân lực của cty này :D :D

nhập ngũ thì có gì mà các bác cứ sợ nhỉ, góp một phần cho tổ quốc có gì là khó khăn đâu
kem đánh răng: e mà là con trai e xung phong nhập ngũ ngay
:):):) may là nước ta tính giới tính theo số liệu ghi trên giấy khai sinh chứ k thì chị làm mmo tích tiền sang thái rùi về phục vụ tổ quốc được đó ;);)

chạy tiền là được mà bác, 1 đợt tuyể quân địa phương nó bắt có vài chục người trong khi thanh niên trong độ tuổi nhập ngủ là mấy trăm => cho tụi xã đội ít tiền là nó bỏ qua thoy

Các bạn có gì mà sốt sình sịch thế. Cái này mới đúng. Thanh niên đến tuổi nhập ngũ phải làm nghĩa vụ quân sự như các nước Hàn xẻng thì mới cứng cáp và nói nhiều như mình được :D
- Mình đi lính năm 26 tuổi đây! vào gọi thằng 93 là anh vì nó đi trước, ko gọi thì ăn đấm, mà đấm thì quá nhiều rồi nên quen.....
- Nhục lăm, nhưng sao đâu....

chạy tiền là được mà bác, 1 đợt tuyể quân địa phương nó bắt có vài chục người trong khi thanh niên trong độ tuổi nhập ngủ là mấy trăm => cho tụi xã đội ít tiền là nó bỏ qua thoy

Ko dám một ít đâu, bạn đang xem nhẹ vấn đề, cũng phải hơn chục chai ak :(

Đại biểu Nguyễn Văn Hưng nêu thực trạng lực lượng chính nhập ngũ là con em nông dân, ở nông thôn; có nơi đưa toàn thành phần khó khăn đi bộ đội. Ông Hưng đề nghị, luật sửa đổi cần nghiên cứu hoãn nghĩa vụ quân sự cho đối tượng xóa đói giảm nghèo, đã có vợ con. :)) đọc kỹ cái này đi D

Vãi,mk năm nay ms 17 tuổi!kiểu này cứ học đúp lên đúp xuốg+thi trượt vài năm là kéo dài t.gian rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week