lalala là dân captcha, mới chuyển qua poker ( *** )

Status
Not open for further replies.

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đơn giản chỉ là bạn biết bạn là người như nào, hại người thì bị người hại lại, ác giả ác báo chỉ đơn giản vậy thôi. trùng hợp k0 thể xảy ra quá nhiều lần đâu Hot Boy. Xinh hay xấu miễn sao làm người giúp được người cùng nhau đi lên thoát khổ chứ k0 phải là vùi dập nhau xuống đâu bạn. Chào bạn

ừ nếu coi là vùi dập thì cứ nghĩ thế đi, đơn giản mình biết mình là người như thế nào , còn người khác nghĩ gì thì cũng ko quan tâm, đấy chí là vì sao mình mới làm những việc mình nghĩ là nên làm, còn những người không hiểu chuyện lại nghĩ đây là sự trùng hợp và bảo ko có nhiều lần :), Chẳng ai tự nhiên dơ đầu ra cho người ta chém cả, tôi lập ra những topic này và những lời tôi nói trước đây, mỗi người sẽ 1 cái nhìn khác nhau , và đó chỉ là suy nghĩ của mình bạn :)

Bạn cứ nghĩ những gì bạn nghĩ là đúng đi :)

dung1prohb

Senior
Reactions
189
MR
0.002
2 sseepss đá đi đá lại kinh quá

Thôi đi ngủ, g9 cả nhà , còn bạn lala thích nghĩ sao cũng được, nếu bạn nghĩ mình làm thế để vùi dập bạn thì mình sẽ tránh xa bạn kể từ bh, thank you :D And iam so sorry !

mình thicht tính của b.theo trg hợp này thì theo nghĩa 1 ng b hơn là vùi dập nhau.mình nghĩ thế

Benitez

Newbie
Reactions
47
MR
0.000
K0 nói nữa, làm việc gì nếu chỉ xoay quanh riêng bạn thì k0 ai nói gì cả. nhưng mà ảnh hưởng tới người khác thì tốt nhất nên suy nghĩ có kỹ. cho dù là vùi dập hay k0 đi nữa thì phải tự hỏi chính bạn. kể cả bạn k0 có ý vùi dập thì bạn lấy tư cách gì để tạo ra các topic bêu xấu hết lần lần đến lần khác yêu cầu band dù sự việc chẳng ảnh hưởng gì cả. Có những điều chưa hiểu rõ ràng thì đừng lớn tiếng phán xét ai, rồi bạn cũng sẽ hiểu khi mà bạn bị người ta phán xét chửi bới cho dù bạn k0 làm gì cả. Nếu chưa bao giờ chải qua khó khăn đau khổ thì sẽ k0 bao giờ biết thông cảm cho người khác

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Giả tạo nào phải cái tội :D Giả tạo chứng minh là bạn rất thông minh :D
Ở đâu thì ko biết chứ ở forum "kiếm tiền online" này thì giả tạo mà đc lòng người khác thì sẽ thành tiền cả đấy :)

Họ giả tạo mà có nhiều người "thích" thế là họ kiếm tiền đơn giản. Ai hoạt động 1 thời gian thấy đc nhiều người ủng hộ thì lập tức chuyển sang kinh doanh liền. Đó là lí do tại sao nhiều người ngồi cày cuốc kiếm từng đồng còn có những người chẳng cần làm gì chỉ cần ngồi đợi bạn đưa tiền cho họ để họ kiếm lời trên đồng tiền của bạn :) (ví dụ mấy ông EX :D )

Hầu hết người giàu tiền ko phải của họ mà là họ dùng tiền của người khác để làm giàu cho bản thân mình. Và có 1 điều hiển nhiên người giàu thường giàu lên nhờ mồ hôi công sức của người khác. Mà muốn người làm giàu cho mình thì bạn phải lấy đc lòng của họ. Và để làm điều đó bạn sẽ phải làm nhiều thứ và thứ đầu tiền là "HỌC CÁCH GIẢ TẠO LÀM NGƯỜI TỐT" .

Mình chẳng nhận xét trong forum này ai tốt ai xấu. Nhiều người xấu đội lốt người tốt và cũng nhiều người tốt đội lốt kẻ xấu. Và lúc xấu lúc tốt chẳng biết đường nào mà lần.

Giả tạo nào phải cái tội :D Giả tạo chứng minh là bạn rất thông minh :D
Ở đâu thì ko biết chứ ở forum "kiếm tiền online" này thì giả tạo mà đc lòng người khác thì sẽ thành tiền cả đấy :)

Họ giả tạo mà có nhiều người "thích" thế là họ kiếm tiền đơn giản. Ai hoạt động 1 thời gian thấy đc nhiều người ủng hộ thì lập tức chuyển sang kinh doanh liền. Đó là lí do tại sao nhiều người ngồi cày cuốc kiếm từng đồng còn có những người chẳng cần làm gì chỉ cần ngồi đợi bạn đưa tiền cho họ để họ kiếm lời trên đồng tiền của bạn :) (ví dụ mấy ông EX :D )

Hầu hết người giàu tiền ko phải của họ mà là họ dùng tiền của người khác để làm giàu cho bản thân mình. Và có 1 điều hiển nhiên người giàu thường giàu lên nhờ mồ hôi công sức của người khác. Mà muốn người làm giàu cho mình thì bạn phải lấy đc lòng của họ. Và để làm điều đó bạn sẽ phải làm nhiều thứ và thứ đầu tiền là "HỌC CÁCH GIẢ TẠO LÀM NGƯỜI TỐT" .

Mình chẳng nhận xét trong forum này ai tốt ai xấu. Nhiều người xấu đội lốt người tốt và cũng nhiều người tốt đội lốt kẻ xấu. Và lúc xấu lúc tốt chẳng biết đường nào mà lần.

Tôi chưa từng kinh doanh bất kì 1 cái gì trên sự lao động của bất kì ai trên cái forum này .

Còn người tốt người xấu cũng chẳng quan trọng nữa ai nghĩ thế nào thì nghĩ .

TheGhost

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tôi chưa từng kinh doanh bất kì 1 cái gì trên sự lao động của bất kì ai trên cái forum này .

Còn người tốt người xấu cũng chẳng quan trọng nữa ai nghĩ thế nào thì nghĩ .
mình ko biết ý bạn lập topic này ra là xấu hay tốt, mình đứng trên phương diện trung gian đọc topic bạn và nghĩ thế này, topic bạn đang nói lalala trước sau gì cũng sẽ thành scam và topic này ko khác gì 1 topic nhắc nhở mọi người nên cẩn thận với lalala, nói trắng ra bạn đang vu khống lalala nhưng nói theo kiểu văn vẻ thôi . Đứng trên phương diện người đọc mình có cảm nhận này, ko biết bạn vô tình hay cố ý nhưng việc bạn lập topic này ko ít thì nhiều ảnh hưởng lớn đến danh dự người khác đó .

Vẫn rảnh vậy, nhân quả định sẵn rồi tốt nhất đi ngủ sớm đi mọi người. Nhân quả báo ứng k0 ai tránh khỏi cả, ai ăn cơm nấy no ai tu nấy đắc. ai làm thiện đc thiện, ác lại gặp ác. lưới trời lòng lộng tuy thưa nhưng k0 bao giờ lọt. Mod close dùm topic hộ mọi người với, cứ theo dõi sao ngủ trời :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week