Ask Làm Admin một site Offer cần biết những gì?

1. Mua site.
2. reg net.
3. lam viec
cai quang trong nhat la tim hieu off.
cai thu 2 la` can than bi lua` mua code max tien` lai sieu cui`.
can` j thi pm to :). huong dan cho vai chieu
[/QUOTE]

chủ thread pro quá chưa biết gì về off đang tìm sp đã mơ mộng làm admin rồi

Chào anh em trong box Offer,

Như tiêu đề, về offer thì thật ra mình cũng đã làm qua và cũng biết các vấn đề cơ bản. Bây giờ nếu muốn làm lại thì chắc cũng không khó khăn lắm. Nhưng thời gian online có hạn, nên mình đang tìm hiểu vấn đề làm admin cho một site offer. Bạn nào ngang qua thấy có thể chia sẻ được gì thì chia sẻ nhé, còn nếu cảm thấy động chạm tới "miếng cơm" hay gì đó thì các bạn bỏ qua topic nhé, mình sorry trước :)

Mình mở topic này mong nhận được góp ý, chia sẻ của các bạn biết về vấn đề: "Làm Admin một site Offer cần biết những gì?". Mong các bạn tư vấn thật lòng nhé, mình không muốn bị chém gió đâu vì mình mới tìm hiểu về cái này thôi sợ bị lạc hướng.
Một số câu hỏi mong các bạn giải đáp giúp ạ:
1. Chưa biết làm Offer có nên làm site offer không? Nếu không tự làm thì đi tuyển người làm đúng không ạ? (vì có net mà không làm thì sao có tiền :D)
2. Có cần biết code site không, hay đi mua code cũng được? (mình thấy anh @killer8x có bán code và đang tìm hiểu thử)
3. Vấn đề đăng ký các net có khó khăn lắm không? Có sợ net scam không?
4. Nếu đi tuyển người làm thì phải đợi net pay mới pay cho người ta đúng không ạ? (sợ net không pay thì lấy đâu tiền trả mem :( )

...

Nếu các bạn tư vấn free thì mình rất cảm ơn, còn nếu các bạn cảm thấy không pub được câu trả lời cho những câu hỏi trên thì có thể pm yahoo mình mức phí, nếu ok mình sẽ gửi để xin câu trả lời và tư vấn từ các bạn.

P/s: Cái gì không biết thì chăm chỉ học hỏi là sẽ làm được thôi, người ta học 1 2 tháng là làm được, mình không thông minh bằng thì 1 2 năm vậy :D

Cảm ơn anh em đã ghé qua! Chúc anh em cuối tuần vui vẻ :p
không rãnh và im lặng là câu trả lời nhận được từ các pro

Chào anh em trong box Offer,

Như tiêu đề, về offer thì thật ra mình cũng đã làm qua và cũng biết các vấn đề cơ bản. Bây giờ nếu muốn làm lại thì chắc cũng không khó khăn lắm. Nhưng thời gian online có hạn, nên mình đang tìm hiểu vấn đề làm admin cho một site offer. Bạn nào ngang qua thấy có thể chia sẻ được gì thì chia sẻ nhé, còn nếu cảm thấy động chạm tới "miếng cơm" hay gì đó thì các bạn bỏ qua topic nhé, mình sorry trước :)

Mình mở topic này mong nhận được góp ý, chia sẻ của các bạn biết về vấn đề: "Làm Admin một site Offer cần biết những gì?". Mong các bạn tư vấn thật lòng nhé, mình không muốn bị chém gió đâu vì mình mới tìm hiểu về cái này thôi sợ bị lạc hướng.
Một số câu hỏi mong các bạn giải đáp giúp ạ:
1. Chưa biết làm Offer có nên làm site offer không? Nếu không tự làm thì đi tuyển người làm đúng không ạ? (vì có net mà không làm thì sao có tiền :D)
2. Có cần biết code site không, hay đi mua code cũng được? (mình thấy anh @killer8x có bán code và đang tìm hiểu thử)
3. Vấn đề đăng ký các net có khó khăn lắm không? Có sợ net scam không?
4. Nếu đi tuyển người làm thì phải đợi net pay mới pay cho người ta đúng không ạ? (sợ net không pay thì lấy đâu tiền trả mem :( )

...

Nếu các bạn tư vấn free thì mình rất cảm ơn, còn nếu các bạn cảm thấy không pub được câu trả lời cho những câu hỏi trên thì có thể pm yahoo mình mức phí, nếu ok mình sẽ gửi để xin câu trả lời và tư vấn từ các bạn.

P/s: Cái gì không biết thì chăm chỉ học hỏi là sẽ làm được thôi, người ta học 1 2 tháng là làm được, mình không thông minh bằng thì 1 2 năm vậy :D

Cảm ơn anh em đã ghé qua! Chúc anh em cuối tuần vui vẻ :p
biết được kĩ năng hút máu :D

Ý kiến của mình là: ae k nên cheat link để làm ăn lâu dài, và giúp offers VN đỡ nát hơn :(

chỉ nhớ con offer đó có hình con Ong vàng thôi, hơn 5$ 1 con. mà 3 con đó down chơi thôi, k cheat,
hoặc cũng có thể là 3$ / 1 con, down 5 , cái này làm lâu rồi ko có nhớ rõ :(

Đến ngày pay thì 3 con đó đc tính tiền (đc lead và ăn 100% tiền, k bị quỵt con nào ;)) , còn lại tất cả các con dưới đây sử dụng link cheat đc 250$ (đã đc lead tính tiền hẳn vào Balance trong nick trên site net work.
nhưng cuối tháng bị admin net - hết sạch :( ( đấy là làm trong 5 ngày, k dám làm nhìu hơn, chờ đợi admin net pay tiền cho, nếu pay sẽ tăng dần lên, nhưng ... quá nhọ )

còn các con dưới đây tầm 10~20k gì đó, mấy tháng rồi k nhớ đc giá $ nữa

Tên các con offers thời đó đây:

Angry Birds US
Emoticons Sites US
Pacman
Video Converter US
Mahjong US
Solitaire US
Download Sites
Free Gas Fairy
Everything's Free Online

Link cheat đây, tất nhiên ko có ID numbers for cheat rồi, ko ae lại bảo chém gió
Net nào thế bác

Làm Assmin ít ra cũng có tý vốn để mua domain, host(mua chùa) hoặc góp chung với ai cùng chí hướng. Nên tập làm assmin solo trước vài tháng đã. Làm được bao nhiêu hưởng bấy nhiêu.
Code thì ko cần mua, Template đầy ra đó, đem link bỏ lên đó chạy là được. Khỏi cần pb, làm xong check lead ở nét luôn :p
Reg các net dễ tính rồi làm thử. Xem vài tháng thì thu đc bao nhiêu, học hỏi đc cái gì. rồi mới tính tiếp
Nghe cái Assmin làm mình nghĩ đến (_,_) nhỏ nhất, có ai nghĩ như tui không nhỉ

theo em thì cần có tiền là đủ :))
ĐÚNG ko mọi người ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week