Ask Làm con off download = sandboxie ???

mmo4us

Banned
Reactions
151
MR
0.000
Em thì gà IT khủng
Dạo nỳ thì site xhiện nhan nhản off download, hiện tại thì em dùng cách đóng băng ổ C.
Mà nghe ngóng thì dùng Sandboxie tiện hơn.
Pro nào rành, help em với, hướng dẫn làm ntn, ngắn gọn dễ hiểu...
Thanks all comments!
:binhsua101:
Cài về = IDM
Install = sandboxie
Xong, nó hiện ra bảng thông tin=>điền infor là hết!
Click IDM =>chọn cái mình vừa down về => click DELETE màu đỏ => tick chọn ô đầu tiên =>tất cả file down về sẽ biến mất!
Click phải sandboxie => delete contents thế là xong!

Last edited by a moderator:
Bạn click chuột phải vài cái game offer hay phần mềm của con offer chọn run sandboxie và cài đặt

làm xong hết muốn remo thì bật sandboxie click chuột phải vào sandboxie Defaultbox chọn Delete Contents ;)) thế là xong

Em thì gà IT khủng
Dạo nỳ thì site xhiện nhan nhản off download, hiện tại thì em dùng cách đóng băng ổ C.
Mà nghe ngóng thì dùng Sandboxie tiện hơn.
Pro nào rành, help em với, hướng dẫn làm ntn, ngắn gọn dễ hiểu...
Thanks all comments!
gì thế này, chủ sup mà lá mơ thế này thì mem đói chắc.:binhsua01:

nhân tiện các pác cho e hỏi. e cài sandboxie rồi. Run firefox by sandboxie --> nhưng nó không lên màn hình firefox --> open show window của sandbox thì đang chạy. ai gặp tuơng tự xin chỉ cách fix lỗi/

đa tạ

nhân tiện các pác cho e hỏi. e cài sandboxie rồi. Run firefox by sandboxie --> nhưng nó không lên màn hình firefox --> open show window của sandbox thì đang chạy. ai gặp tuơng tự xin chỉ cách fix lỗi/

đa tạ
dele all Sandboxie

OFF DOWN làm sướng nhất , ko cần làm gì nhìu, tỉ lệ lead cao , $ cũng ok
off down ko tốn time kiếm info, ko cần phải đăng ký email, ko cần phải click nhìu :))
tà tà làm là có $;)).

up up up............

---------- Post added at 04:41 AM ---------- Previous post was at 03:50 AM ----------

Các pro cho mình hỏi: Khi làm các con download cài đặt nó song phải điền thông tin cho nó 1 lần nữa, nhưng cài bằng Sandboxie rồi nó k hiện lên tab Fifox để điền thông tin! Như vậy là sao ạ!

Mình download về rồi install rồi còn làm gì nữa không sao em install rồi 15' sau vẫn ko nhận được cash!

Sao không ai giúp hết vậy làm off download có cần vào mail kích hoạt ko?Em thấy trong clip có vào mail kích hoạt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week