Ask Làm content mảng nước ngoài mà không có view

qnktonline2

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như title, sau một thời gian reup thấy nản quá, trước em toàn reup mảng Việt Nam, tháng chỉ kiếm dc tầm hơn triệu, nay chuyển qua mảng làm kênh nước ngoài, video của em về chủ đề nấu ăn, nói ít do em nói tiếng anh kém, nhưng viết thì được, chủ yếu là làm sub cho video làm bánh em tự làm ( ko quay mặt nhé). Toàn món bánh nước ngoài, bánh ngọt, KFC, hot dogs, mà chả thấy có view gì cả. Em làm được hơn một tháng rồi. Có bác nào có cách nào tăng dc view thật không. hic

REUP MÀ CÓ HƠN 1 TR 1 THÁNG THÌ CONTENT BẠN LÀM KHÔNG NỖI LÀ ĐÚNG
Hì, thế mình mới help. Trước mình làm kênh việt nam, kênh 1 ngày có tầm khoảng 18k lượt xem nhưng do view Việt nên chả có mấy tiền. Mình làm kênh tiếng anh hướng dẫn làm bánh, nấu ăn nhưng chả có mấy lượt xem. mà mình đã làm đầy đủ mô tả, tag,... nhưng không có ai xem cả, mà món bánh thì nhìn hấp dẫn lắm

vấn đề là từ khoá và video của bạn có đứng top không nữa chứ.
Từ khoá không ai tìm thì làm sao có view?
Không đứng top thì làm sao có lượng view nhiều.

vấn đề là từ khoá và video của bạn có đứng top không nữa chứ.
Từ khoá không ai tìm thì làm sao có view?
Không đứng top thì làm sao có lượng view nhiều.
trước mình làm kênh việt thì cứ up là có view do kênh của mình có 2.5k sub. nhưng chuyển sang kênh tiếng Anh khó quá. Cái khó là mình làm theo chủ đề, tìm kiếm thử thì nó không phù hợp với video mình làm ra. vậy mới khó

thường làm mảng giải trí funny ,,, có khách hơn cậu làm mảng nấu ăn kén khách là phải rồi hơn nữa lại làm món tây trong khi bản thân mình còn ko rành bằng nó.
làm món việt nam cho tây xem nghe còn có lý hơn

thường làm mảng giải trí funny ,,, có khách hơn cậu làm mảng nấu ăn kén khách là phải rồi hơn nữa lại làm món tây trong khi bản thân mình còn ko rành bằng nó.
làm món việt nam cho tây xem nghe còn có lý hơn
Có phải ai cũng biết nấu ăn đâu cậu ơi. Làm funny thì không có ý tưởng, và thời gian. và làm funny lại phải chường cái mặt ra nữa :D

Chủ thớt mua view đi. mình chuyên về dịch vụ này đây
+ Mua view toàn thới giới hoặc
+ Mua view mục tiêu: Mỹ, anh, đức.....

YH: clip4vet để hổ trợ nhé.

Chủ thớt mua view đi. mình chuyên về dịch vụ này đây
+ Mua view toàn thới giới hoặc
+ Mua view mục tiêu: Mỹ, anh, đức.....

YH: clip4vet để hổ trợ nhé.
bác này dạo này còn giới thiệu vào net TMG. Mình thấy net này ngon đấy, pay đều qua ngân hàng việt nam
Mình muốn kênh phát triển tự nhiên để còn vào TMG tại kênh này là content

bác này dạo này còn giới thiệu vào net TMG. Mình thấy net này ngon đấy, pay đều qua ngân hàng việt nam
Mình muốn kênh phát triển tự nhiên để còn vào TMG tại kênh này là content
Có bạn nói này nói kia nhưng mình chơi TMG được hơn 2 năm rồi, cái gì có thể chậm chứ thanh toán là họ rất đều. Vì họ có phòng kế toán riêng và thanh toán theo lệnh cài đặt sẵn.

Bạn viết tiếng anh chuẩn thì làm clip về các nhà lãnh đạo hoặc nhân vật nổi tiếng thế giới hiện nay ấy (làm theo mô hình của kênh top5 kỳ thú), kiểu gì chả có view. Nấu ăn thì ở các nước phương Tây hay Mỹ họ không quan tâm nhiều lắm, nếu không họ đã chả phải mò tới Việt Nam và Trung Quốc để tìm món ngon =)) Hay nhất là làm clip tiếng việt, sub Eng, như vậy có thêm view Việt để tăng rank cho Clip

50k view Mà có 500 lượt click vay có ổn ko các bác.mình thấy rpm 0.5$ vậy Là cao hay thấp .view nước ngoài nhé.các bác tư vấn để em có động lực làm tiếp.:)

50k view Mà có 500 lượt click vay có ổn ko các bác.mình thấy rpm 0.5$ vậy Là cao hay thấp .view nước ngoài nhé.các bác tư vấn để em có động lực làm tiếp.:)
thấp, view nước ngoài thì sao. chủ yếu khu vực nào. lào à, hay cam puchia

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week