Ask Làm content sao cho an toàn?

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Hiện tại thì chắc anh em cũng đang đau đầu vì bị youtube quét, em cũng chết một kênh ngày hơn 40$, đói rồi :(
Giờ muốn lập một cái content cho an toàn, ít cũng đc, coi như là làm thêm, rồi kiếm công việc khác làm nữa :(
Mà ngặt nỗi là giờ máy tính, ip em đã rất là đen rồi, nên lập kênh mới đổ công sức vào rồi lại lăn ra chết thì tui
Ai có ý kiến gì để lập một kênh mới, chơi content thì chia sẻ với !

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.797
Chat with me via Skype
Chẳng có cái kinh nghiệm gì với thằng ytb này cả. Làm nhiều ngộ ra thôi, mỗi lúc nó mỗi khác. Kênh content cũng chết như thường thôi. Tóm lại ăn được nhiêu thì ăn. hazz. Kênh chết từ hôm qua chán không muốn làm việc gì

Keyvn

Junior
Reactions
0
MR
0.001
Mình cũng chán, kênh chết từ hôm mùng 1, mà 2 hôm nay cứ định làm cái gì đấy rồi lại thôi ... bao công làm việc bị một thằng chó nó report cho 2 phát liên ... mặc dù nó cũng là loại cũng reup giống mình, thế mà nó giám report mình kiểu ghen ăn tức ở, bài nó thì lèo tèo vài nghìn view trong khi mình thì vài trăm nghìn, nó chọn 2 bài nó cũng reup giống mình rồi report bảo mình giống bài của nó, trong khi thời gian của mình có cái up trước có cái up sau, thế là dính 2 gậy. Và khi cơn bão Ytb ùa đến thì kênh mình bị khoá ko buồn thông báo của GG - với kiểu mình làm đơn kháng cáo có ăn thua ko nhỉ ?

LeHuuHien

Senior
Reactions
274
MR
0.020
Chat with me via Skype
Mình cũng chán, kênh chết từ hôm mùng 1, mà 2 hôm nay cứ định làm cái gì đấy rồi lại thôi ... bao công làm việc bị một thằng chó nó report cho 2 phát liên ... mặc dù nó cũng là loại cũng reup giống mình, thế mà nó giám report mình kiểu ghen ăn tức ở, bài nó thì lèo tèo vài nghìn view trong khi mình thì vài trăm nghìn, nó chọn 2 bài nó cũng reup giống mình rồi report bảo mình giống bài của nó, trong khi thời gian của mình có cái up trước có cái up sau, thế là dính 2 gậy. Và khi cơn bão Ytb ùa đến thì kênh mình bị khoá ko buồn thông báo của GG - với kiểu mình làm đơn kháng cáo có ăn thua ko nhỉ ?
thử mới bít được c

Reactions
8
MR
0.000
Chẳng có cái kinh nghiệm gì với thằng ytb này cả. Làm nhiều ngộ ra thôi, mỗi lúc nó mỗi khác. Kênh content cũng chết như thường thôi. Tóm lại ăn được nhiêu thì ăn. hazz. Kênh chết từ hôm qua chán không muốn làm việc gì
Làm lại kênh mới đi bạn, đừng liên kết gôogle adsense, đợi qua bão tính tiếp. Kháng thì tiếp tục kháng thôi. :D:D vui lên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week