Làm forum raovat

chuandt

Junior
Reactions
104
MR
0.000
Mình đang có ý định làm 1 forum về rao vặt.
Cần mọi người góp ý cũng như ý tưởng.
(vi du như cần thêm chức năng hay mod gì nữa).
Đang thử nghiệm với host miễn phí:rvhp.freevnn.com
Mong nhận được ý kiến!

Last edited by a moderator:
quá nhiều chuyên mục, ví dụ thằng a nó muốn xem một chuyên mục B no phải kéo xuống tận dưới mất time, và nhiều người mới vào 4rum ko thế soi từng cái một như vậy.
ý chính là nên thu gọn hoặc chỉnh sửa sao cho các forum àng ngắn gon, xúc tích càng tốt, hoặc tập trung vài chuyên mục chính thôi. các cụ có câu:
một nghề cho chín còn hơn chín nghề. Bạn có đảm bảo sẽ quản lý được hết các inbox mà bạn tạo ko ???,.
đôi lời nói với cái nhìn cá nhân là vậy.

quá nhiều chuyên mục, ví dụ thằng a nó muốn xem một chuyên mục B no phải kéo xuống tận dưới mất time, và nhiều người mới vào 4rum ko thế soi từng cái một như vậy.
ý chính là nên thu gọn hoặc chỉnh sửa sao cho các forum àng ngắn gon, xúc tích càng tốt, hoặc tập trung vài chuyên mục chính thôi. các cụ có câu:
một nghề cho chín còn hơn chín nghề. Bạn có đảm bảo sẽ quản lý được hết các inbox mà bạn tạo ko ???,.
đôi lời nói với cái nhìn cá nhân là vậy.
Cám ơn ý kiến của bác.

Host tốt nhất thì dùng VDATA vì : host cpanel, server VDC, support onl 24/7.
Tớ là đại lý của vdata đây. Nếu cần domain, hosting của vdata thì ủng hộ tớ nhá. :binhsua146:

ở việt nam nên dùng host của bkns cậu ạ.

BKNS dùng direcadmin, ddos flash 1 hồi là ngũm. Dùng rùi nên mới dám nói thế :binhsua149:

Tớ là đại lý của vdata đây. Nếu cần domain, hosting của vdata thì ủng hộ tớ nhá. :binhsua146:
ok. cũng thích bên VDATA. giá hởi max tí nhưng không lo bandwidth

nhìn 5giay.vn mà học hỏi :m066:

nếu cần theme xịn cho Vbullentin thì PM yahoo : phuonghaonhien nhá . mình sell lại với giá rẽ ;)).
theme giá góc của nó là 35$ ;)) .

ông này chen chân hơi bị nhiều ngành đó nha :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week