Làm gì bây giờ???

Reactions
2
MR
0.001
Bỏ PTU, bán hết tool, đang rảnh rang, nhờ các bạn tư vấn giúp, điều kiện của mình như sau:
Online 5/24
Có Laptop, PC cấu hình mạnh.
Đang học trung cấp nghề khoa cơ khí - điện máy.
Có vốn đầu tư: 3-5tr
....

Các bạn tư vấn nên theo dạng nào của MMO?

1 thank cho 1 reply!

HYIP :D Đã gọi là đầu tư thì chỉ có cái đó :D Còn không bỏ luôn mmo đi làm ngoài sướng hơn !
thiếu *** vs HT nứa :))

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

à quên làm xây dựng cũng đc bạn à vì 4rum nhiều gạch lắm ko lo về nguyên vật liệu :))

Bỏ PTU, bán hết tool, đang rảnh rang, nhờ các bạn tư vấn giúp, điều kiện của mình như sau:
Online 5/24
Có Laptop, PC cấu hình mạnh.
Đang học trung cấp nghề khoa cơ khí - điện máy.
Có vốn đầu tư: 3-5tr
....

Các bạn tư vấn nên theo dạng nào của MMO?

1 thank cho 1 reply!

Mở 1 tài khoản để *** đi,vốn đó dư sức bét rồi

thiếu *** vs HT nứa :))

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

à quên làm xây dựng cũng đc bạn à vì 4rum nhiều gạch lắm ko lo về nguyên vật liệu :))

Hoặc là đi bán cam đi. Dạo này nhiều tên được vụ cam

mua đi bán lại, mua thấp bán cao bán luôn trên mạng thử xem có ok không
Buôn gạch trên mạng chưa thấy nhiều có thể là mảnh đất vangg

Hoặc là đi bán cam đi. Dạo này nhiều tên được vụ cam
Cũng bị scam 1 lần rồi, biết cái cảm giác công sức của mình làm ra bị 1 thằng nó giựt 1 cách trắng trợn là thế nào rồi, ko bao giờ dính tới scam.

@Anh em cứ bày cho em tà đạo ko, có cái nào chính đạo ko? Dao qua em thấy Offer cũng tạm ổn định. Anh em cho ý kiến nào!

Cũng bị scam 1 lần rồi, biết cái cảm giác công sức của mình làm ra bị 1 thằng nó giựt 1 cách trắng trợn là thế nào rồi, ko bao giờ dính tới scam.

@Anh em cứ bày cho em tà đạo ko, có cái nào chính đạo ko? Dao qua em thấy Offer cũng tạm ổn định. Anh em cho ý kiến nào!

offer cũng đc,ổn định hơn ptu

offer cũng là 1 lựa chọn ko tồi,ban đầu thì cứ tham gia làm thuê cho các group để lấy kinh nghiệm,sau đó tách ra solo mà chiến,làm tàn tàn cũng kiếm dc vài $ 1 ngày :)

offer cũng là 1 lựa chọn ko tồi,ban đầu thì cứ tham gia làm thuê cho các group để lấy kinh nghiệm,sau đó tách ra solo mà chiến,làm tàn tàn cũng kiếm dc vài $ 1 ngày :)

Uh,có các pro hướng dẫn tận tình mà lo j`

Nô lệ SB bữa nay vào cm kìa :)) Bạn cứ theo anh Khải đây này. Offer anh ấy ngày vài trăm chuyện thường :m021:
P/s: Offer thì không cần đầu tư nhìu vì thế với 3-5tr bạn vẫn còn dư nhiều, có thể *** :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week