làm gì để 1 người mới vào MMO kiếm 2$/ngày

:m190: làm capcha là gõ mấy cái ký tự loằng ngoằng trong cái ô đấy hả bác,mắt em cận thị ko biết có chơi nổi cái ấy ko:binhsua76:

cận thị thì không nên làm MMO :)

Mọi người cứ đùa hoài. Cậu này newbie mà khiêm tốn gớm. Hồi mới vô mình đòi 5$ 1 ngày cơ. H chắc đc 0.5$/ ngày.
Thứ nhất: có time: ít ra chơi MMO phải 4-6 tiếng.
Thứ 2: mình cũng giống cậu cận nặng ko cạp đc nên đi cạp đất ăn rồi. hê hê. Tìm ai hỗ trợ chơi SEO ý mà học hỏi. h thấy làm SEO là có cái ăn hàng ngày. nhưng cũng chết mỗi ngày.
Thứ 3: kiếm cái tool mà chơi buxhost, chục cái site PTC uy tín nữa. Nhận RB mà mua tool. thỉnh thoảng kiếm vài cái minpay lấy tiền cho sướng.
Thứ 4: chịu khó học hỏi, xem mn MMO thế nào sau này sẽ phát triển. Offer, HIYP,.....

:binhsua160: em cạp chắc ko nổi đâu. mắt em kèm nhèm lắm,ngồi lâu ko được,nghe nói cạp là cạp đêm nữa,chắc ko đủ tiền mua thuốc nhỏ mắt,chắc làm cái khác thôi ko chơi cạp

lười biếng ngụy biện :) , chú mày biết trong đây có bao nhiều người bị cận , mắt kèm nhem giống chú mày ko , mà họ vẫn captcha làm ra $ , trong mmo này ko cái gì ko làm ra $ đc , chẳng qua là chú e mày làm biếng thix ngồi mát ăn bát vàng :)

lười biếng ngụy biện :) , chú mày biết trong đây có bao nhiều người bị cận , mắt kèm nhem giống chú mày ko , mà họ vẫn làm ra $ , trong mmo này ko cái gì ko làm ra $ đc , chẳng qua là chú e mày làm biếng thix ngồi mát ăn bát vàng :)

em thích ngồi mát ăn vịt quay :m066:

hi there my name is ben im new here pleased to meet you

- - - Updated - - -

lazy sophistry :), uncle you know how many people have access to, eyes accompanied trash like you do not, but they still make $, in this mmo not what not to do out $ đc, not through e uncle machine lazy thix sat cool golden bowl:)

- - - Updated - - -

People joke repeatedly. He this humble newbie that atrocity. In his new wealth from taking $ 5 1 day. H make DC 0.5 $ / day.
Firstly: time: at least play MMO to 4-6 hours.
Monday: I just do weight not land grant ADDRESS should go eat then. He he. Find who play support the idea that learning SEO. h see do SEO is food on the table everyday. but also to die every day.
No. 3: for the tool that play buxhost, dozens of reputable PTC sites. Get RB purchasing tool. sometimes several the minpay get money for happiness.
Wednesday: take the time to learn, see how MMO mn after development. Offer, HIYP, .....

24h cậu kiếm có 2$ thôi ak.mình gõ captcha ngày 6$ làm 6 tiếng cậu ơi(vừa làm vừa chơi )

- - - Updated - - -

cận thị thì không nên làm MMO :)
bác chọn nhầm dự án rồi ,chọn dự án dễ nhất ,làm việc hiểu quả

nói thật nha, trong tất cả các lĩnh vực trong mmo thì mình đã chơi hết rùi trừ offer thui.
và bây giờ cuối cùng cũng chỉ ngồi cạp 4h =>2$ (speed ngu :)), kiên trì từ từ cũng nhuyễn tay)

seo cũng được mà cạp cũng được new bie nên làm 2 cái đó!!!

bác bao mắt bác cận ko cap dc, thì em đây 4 đi ốp rầu cả năm rùi chưa lên, biết nghỉ ngơi hợp lý thí bố nó cũng ko lên nổi

bác bao mắt bác cận ko cap dc, thì em đây 4 đi ốp rầu cả năm rùi chưa lên, biết nghỉ ngơi hợp lý thí bố nó cũng ko lên nổi
vùa cap cap cap xem phim hành động xxxxx cân là đúng oy :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week