Làm gì để tiết kiệm tài nguyên cho 4room

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
Tình hình là có topic nói SB tốn tài nguyên nên muốn close. thế nên mình nghĩ, chúng ta nên cùng admin, mod góp sức chung tay làm cho 4room thoáng mát, sạch sẽ, nhẹ nhàng và ít tốn tài nguyên nhất.:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Sau đây, mình xin đưa ra 1 số topic và box đáng vứt vào thùng, nghiền vào trăm mảnh rồi đem ra bãi phế thải. mong rằng admin sẽ đọc góp ý của mình để suy nghĩ xem có nên tiết kiệm tài nguyên hay không. các bạn mem cũng nên góp ý vào, để có 1 topic tổng thể, cập nhật đầy đủ, đóng góp cho 4room sạch- đạp và tiết kiệm nhất
Em kiến nghị, nên xóa sổ những cái dưới vì:
Vote close, thấy chẳng dc lợi ích gì cho mem cả :binhsua14:
vote closed cho xong :D để tài nguyên làm việc khác
Đã MMO thì lo làm việc đi, SB vào lúc nào cũng thấy chém gió, spam thành thói quen, time đâu mà mmo,văn hóa SB có đâu có dữ lại thì bỏ xuống dưới 4rum ấy, tốt nhất close đi !
1. To nhất, là Relax Zone
Đây là nơi mọi người chỉ đưa ra các tin vớ vẩn, copy từ các nguồn tả phí lù, là nơi bẩn và ngốn nhất của 4room. hết 3x đến giả 3x, đến tin idol vớ vẩn, rồi còn cái bọn chúc nhau gì đo, k ora yh mà chúc, lập topic tốn tài nguyên.
2. Waste Zone
Chẳng thấy ai vào đọc cả. để cũng chỉ làm cảnh, lại ở dưới cùng nữa. thừa thãi
3. nhật kí captcha http://mmo4me.com/showthread.php?81181-Nhat-ki-Hoi-888-Cap-Cap-Cap-Chap-5
vớ vẩn ==. em toàn thấy châm ngôn các kiểu, liên quan gì đến mmo thế
và 1 vài topic trong box captcha. VD như: mmo để làm gì, kiếm được bào nhiêu... ect ==
4. 1 vài topic trong box cạp, offers, ptu với mục đích khoe tốc độ, khoe payment của net, khoe acc off, nhận sư phụ.. ect
5. chatbox
:binhsua15: trình em kém, nên biết có thế, có gì mọi người bổ sung thêm.

Có cái sb củng tranh cải dử hé @@ chả khác gì bọn con nít . admin có bảo close đâu

mem cuồng cb đây rồi, nói ng dữ

vote bỏ cái topic thuốc bổ mắt tobicom đi :D, đang đêm lại lên top mình lại táy máy cái tay :binhsua04:
KO đọc báo người ta bảo ngắm vú mổi ngày thì sống thọ à:binhsua09: xóa nó đi chết sớm thì sao

Mình thấy topic nào cũng có ích cả, chúng ta kiếm tiền nhưng cũng phải giải trí chứ. Bạn không cần đến nhưng người khác cần đến. Vote giữ nguyên

tuyển ra 1 mod lọc bài viết thế là đỡ tốn tài nguyên nhất
tránh spam
chất lượng bài viết và 4rum sẽ cao hơn :binhsua06:

- - - Updated - - -

thêm 1 ý kiến nữa mấy bạn ko trong box captcha thì chém trên sb
thi box captcha cũng cần có nơi để mọi người giao close chứ thì ko việc j phải close nhật ký captcha và cả sb nữa
nhưng mình ko thik cái cách mấy bạn trên sb bị 1 số bạn phản ánh đòi close sb cái soi mói tới box captcha và những box khác là sao ??
:binhsua08:

đừng lập mấy topic kiểu ntn thì sẽ không tốn=))
ps:dduu cưới ta không ần lo tiền mua nahf nè=))

Tình hình là có topic nói SB tốn tài nguyên nên muốn close. thế nên mình nghĩ, chúng ta nên cùng admin, mod góp sức chung tay làm cho 4room thoáng mát, sạch sẽ, nhẹ nhàng và ít tốn tài nguyên nhất.:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:
Sau đây, mình xin đưa ra 1 số topic và box đáng vứt vào thùng, nghiền vào trăm mảnh rồi đem ra bãi phế thải. mong rằng admin sẽ đọc góp ý của mình để suy nghĩ xem có nên tiết kiệm tài nguyên hay không. các bạn mem cũng nên góp ý vào, để có 1 topic tổng thể, cập nhật đầy đủ, đóng góp cho 4room sạch- đạp và tiết kiệm nhất
Em kiến nghị, nên xóa sổ những cái dưới vì:

1. To nhất, là Relax Zone
Đây là nơi mọi người chỉ đưa ra các tin vớ vẩn, copy từ các nguồn tả phí lù, là nơi bẩn và ngốn nhất của 4room. hết 3x đến giả 3x, đến tin idol vớ vẩn, rồi còn cái bọn chúc nhau gì đo, k ora yh mà chúc, lập topic tốn tài nguyên.
2. Waste Zone
Chẳng thấy ai vào đọc cả. để cũng chỉ làm cảnh, lại ở dưới cùng nữa. thừa thãi
3. nhật kí captcha http://mmo4me.com/showthread.php?81181-Nhat-ki-Hoi-888-Cap-Cap-Cap-Chap-5
vớ vẩn ==. em toàn thấy châm ngôn các kiểu, liên quan gì đến mmo thế
và 1 vài topic trong box captcha. VD như: mmo để làm gì, kiếm được bào nhiêu... ect ==
4. 1 vài topic trong box cạp, offers, ptu với mục đích khoe tốc độ, khoe payment của net, khoe acc off, nhận sư phụ.. ect
5. chatbox
:binhsua15: trình em kém, nên biết có thế, có gì mọi người bổ sung thêm.

topic này là đang tốn tài nguyên nhất đó thớt, del topic thôi
cái vấn đề đó đã có hội đồng thẩm định ban quản trị rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week

Most viewed of week