Làm nhanh nhiệm vụ, kiếm nhiều $ hơn

maimaiyeu0_0

Senior
Reactions
132
MR
0.003
Chào
Nếu bạn là Newbie, chưa biết gì về cái mình đang nói phía dưới, thì hãy xem qua topic này nha

Nếu thấy hay thì Thanks, dở đừng ném đá :binhsua166:​
Hôm nay mình share cái video do mình làm về cách thực hiện nhiệm vụ web-IP và các site Nga khác một cách nhanh chóng và hiệu quả.
Nếu cách làm của mình chưa nhanh, và hiệu quả thì các bạn đừng có ném đá nha.
Nếu thấy hay thì cho mình một cái thanks và mình sẽ có động lực để làm các video khác
Video này chỉ mang tính chất biểu diễn và nếu thấy được ủng hộ thì mình sẽ làm video hướng dẫn chi tiết
Lưu ý các bạn xem video ở chế độ M HD 720
Các bạn từ từ mà xem sẽ ngẫm nghĩ ra nhiều điều, đừng pas qua nha :binhsua51:

[video=youtube;0uWaBrwIx5A]http://www.youtube.com/watch?v=0uWaBrwIx5A&feature=youtu.be[/video]

Kết quả

Video cơ bản

:D ủng hộ tớ nha http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=560729662825
RB tới 90%

Tình hiện nay mình cũng đang bận học không lên thường xuyên được :binhsua45:
Cuỗi cùng xin các bạn góp ý và CM ở phía dưới nha.Cảm ơn mọi người đã xem video này
Thân

Last edited by a moderator:
Tải về rùi, tối xem --> thank for share

làm tiếp đi bạn ơi hay wa nếu như vậy sẽ giúp nhìu cho a e newbie đó, mình thank rồi ^^, bạn cố gắng làm nha nhiều nhiều hướng dẫn cho a e với, mấy pro kia hok hướng dẫn bằng video nên hok làm duox, ban cố gắng giúp mọi ngưới nha thank

Tớ nghĩ ko nên bookmark link site rồi copy cho những lần sau kiểu này ( dù ko copy link GA)
Vì site nó nhiều khi update bài viết hàng ngày mà mình làm vậy có nguy cơ bị blacklist?

Cái này, mình nghĩ như thế này, bạn sài addon của chorm, lúc đầu làm các job, sau đó lưu các id job đó vào, sau đó, bạn mở các trang web của cái job đó, chỉ cần lcik mấy cái link ga xong, nhanh gấp 2 lần, được đó ^^

Chưa chơi loại này nhưng biết với tốc đọ bạn làm thì quả là nhanh thật. Ngày chắc hơn 10$ nhỉ :binhsua141:

Up cho chủ top hướng dẫn chi tiết --> thank :D

cho hỏi chủ thớt nó hỉu tiếng nga hả.NV nó chưa dich thế mà nó làm như phim

Tớ nghĩ ko nên bookmark link site rồi copy cho những lần sau kiểu này ( dù ko copy link GA)
Vì site nó nhiều khi update bài viết hàng ngày mà mình làm vậy có nguy cơ bị blacklist?
Chào
Mình làm hoài mà có thấy bị blacklist đâu :D.Hồ trước mình copy lun cái link Ga mà bác zent ko cho nên thôi :D. Mọi người nên bookmast khác nhau đừng giống nhau là được
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week