Làm nhanh nhiệm vụ, kiếm nhiều $ hơn

Mình k hiểu cách làm của bạn lắm, bạn xài những addon nào vậy share moị người với. THanks nhìu.
Chào
Mình chỉ sài add on copy tất cả link thôi, còn phải sử dụng phím tắt của tool ru của bác zent nữa : alt+x là clearalt+c là report
Thân

Chào
Mình bookmarks, có ghi chú lại mà ví dụ như G4 thì tức là 1Ga+lien kết
Thân

bác chi em chơi dc ko ga là gì.cap dang khốn đốn hay cho em site link nao tim hiu nv site nga cái

cho hỏi chủ thớt nó hỉu tiếng nga hả.NV nó chưa dich thế mà nó làm như phim

Làm quen thì nhìn thoáng sẽ biết nó yêu cầu gì và ko cần dịch ( đa số các nv có yêu cầu tương tự nhau)

Lưu ý này cũng quan trọng khi làm như video :

NV thay đổi là toi :D.

nguy cơ bl list cao do trùng địa chỉ :)

Có một số site nó ghi rõ là click những link tin tức mới nhất, và 1 số chủ job cũng check kỹ nữa nên dù sao cũng cẩn thận :D
Speed của các pro ngày càng cải thiện, kỷ lục 2$ chắc cũng sắp bị phá rùi :D

Làm quen thì nhìn thoáng sẽ biết nó yêu cầu gì và ko cần dịch ( đa số các nv có yêu cầu tương tự nhau)

Lưu ý này cũng quan trọng khi làm như video :

Có một số site nó ghi rõ là click những link tin tức mới nhất, và 1 số chủ job cũng check kỹ nữa nên dù sao cũng cẩn thận :D
Speed của các pro ngày càng cải thiện, kỷ lục 2$ chắc cũng sắp bị phá rùi :D
Chào
Có 2 trường hợp nhiệm vụ thay đổi đó là:
Thư nhất:Khi vào trang web của chủ job mà không thấy có GA tức là nhiệm vụ đã thay đổi, đừng có làm nữa
Thứ 2 :khi chúng làm nhiệm vụ hãy nhìn sơ lượt qua trang web nhiệm vụ (web IP) trong đó chúng ta nhìn thấy một list các trang như http:/adsdfdf/12536, thì phải kiểm tra lại vì những nhiệm vụ này, chủ job thường thay đổi liên tục
Thân

Chào
Các bạn có thể theo dõi kết quả ở dưới đây:

Kết quả

Không bị sai cái nhiệm vụ nào nha :D
Thân

Có một số nv trên yêu cầu là trang này , nhưng click vào bắt đầu nv lại là trang khác , trang đó cũng của chủ nv đó , nhưng ở 1 nv khác nữa , dù sao cũng nên lướt xem yêu cầu nó là gì cái đã , nếu yêu cầu ko dài lướt cũng nhanh
ANw , thanks bạn đã up video cho mấy bạn mới chơi
Mình đó giờ toàn lướt nv rùi click , xài tool của cha Zen để report thôi :D

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Nếu nó check kĩ là die nghen , do bookmark mấy cái đó lại , nếu chủ job nó muốn những lần làm job sau của nó click những đề tài mới trong web của nó mà nó thấy giống y chang nó blacklist ấy

Có một số nv trên yêu cầu là trang này , nhưng click vào bắt đầu nv lại là trang khác , trang đó cũng của chủ nv đó , nhưng ở 1 nv khác nữa , dù sao cũng nên lướt xem yêu cầu nó là gì cái đã , nếu yêu cầu ko dài lướt cũng nhanh
ANw , thanks bạn đã up video cho mấy bạn mới chơi
Mình đó giờ toàn lướt nv rùi click , xài tool của cha Zen để report thôi :D

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Nếu nó check kĩ là die nghen , do bookmark mấy cái đó lại , nếu chủ job nó muốn những lần làm job sau của nó click những đề tài mới trong web của nó mà nó thấy giống y chang nó blacklist ấy
Chào
ùa tool của bác zen1403 mình thấy hơn 1000K nhiệm vũ hữu ích, mình thì khi vào trang web mà thấy ko thấy Ga là mình check lại ngay thôi
Chủ yếu là lúc tạo acc ban đầu cứ làm cho cẩn thận, tránh làm sai nhiều quá,khi lên tới danh tiếng 400 rồi, thì chủ job ít nghi ngờ, tớ mới bị chủ job kia nhắc nhở vì trùng IP của các nhiệm vụ của nó, nhưng mà nó không trừ tiền vẫn cho tiền :D
Thân

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

em gà....hem hiu lém :d
Chào
Ít bữa làm quen trở thành pro thôi :D
Thân

hay đó tk cậu nhé ^!^ mà giải thích mình cái nào bạn để mấy kí hiệu như G4..... là thế nào giải thích dùm mình cái

hay đó tk cậu nhé ^!^ mà giải thích mình cái nào bạn để mấy kí hiệu như G4..... là thế nào giải thích dùm mình cái
Chào
G4 là mình kí hiệu thôi, Tức là mình sẽ click 1 quảng cáo google, sau đó từ trang quảng cáo google mình click thêm 3 liên kết nữa. :D
Thân

vậy trong này bạn làm tất cả những kí hiẹu nào vậy nói sơ sơ để mình hiều hết dc ko
Chào
:D quảng cáo google sẽ là G hoặc GA
Còn một số loại quảng cáo khác như Tak, wmlink, Abu,......etc
Nếu mà Tak3= 1tak+ 2 liên kết
G4 = 1Ga + 3 liên kết
Các loại quảng cáo còn lại thì tương tự
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468