Làm off PAY trong ngày, thanh toán PAYPAL nhanh gọn

wave

Banned
Reactions
30
MR
0.000
thaobig79 không làm bên site mình nữa , chào đón các group khác :) ai quan tâm pm inbox mình pay paypal hằng ngày . sẽ lập topic tuyển sau :)

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Mới chiến được có mấy ngày ra đi rồi sao

vâng ra đi kèm theo cái PP mình bị nghi ngờ tiền bẩn :binhsua105:

---------- Post added at 10:47 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

thaobig79 không làm bên site mình nữa , chào đón các group khác :) ai quan tâm pm inbox mình pay paypal hằng ngày . sẽ lập topic tuyển sau :)

Nếu chơi giống kiểu thaobig79 và trả PP sạch thì chơi

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
ai nhận mình vs không....pm inbox đê.............hết việc rồi

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

:) thaobig79 pay bên bạn thế nào minh không biết , bên mình paypal us verified , bạn chủ group thì PM mình bàn bạc :)
có tuyển mem làm site này k bác...e 1 chân

ntprohd

Junior
Reactions
26
MR
0.043
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mem của thaobig79 làm ăn vớ vẩn không chịu được . đã nói không dùng mail ảo mà vẫn cứ dùng lại còn có kiểu dùng email không thể chấp nhận được
đầu tiên là 1 loạt các email có dạng " [email protected] , [email protected] , [email protected] ,... " đã nhắc nhở tiếp sau vẫn cứ tiếp tục là 1 loạt các email có dạng " [email protected] , [email protected] , [email protected] , ...." . ai làm offer thì đủ hiểu dùng email kiểu này thì sẽ như thế nào mình ko cần nói nhiều nữa .
bây giờ mình cần tuyển 5 mem làm việc thật sự nhiệt tình với công việc mình sẽ pay qua bank hoặc PP vào ngày 1 và 16 hàng tháng anh em nào muốn làm thì pm yahoo : chantinh031188 . chỉ 5 người đầu tiên PM và có tinh thần làm việc thật sự chứ đừng như mấy mem của thaobig79 .

=.= Chủ thớt clone nick tung hứng làm chi vậy trời.
@ntprohd site giống chủ thớt à??

không phải site giống chủ thớt mà mình là admin . mình thuê chủ thớt làm nhưng member chủ thớt làm quá tồi . site đó mình ko quản lý chỉ setup cho thằng bạn nó quản lý . mình đang cần vài mem làm việc thật sự ai làm thì pm yahoo nha : chantinh031188

bobbygso41

Banned
Reactions
16
MR
0.000
Dẹp cái topic này Đi .. mem của chủ thới đây , lừa đảo lừa đảo .. có 50mail mà lừa đảo thế cơ à . bày đặt đặt tên group : Chú lính chì uy tín .. bóc lột sức anh em. bọn thaobig79 không thua gì bọn scammer hút máu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week