làm offer pc

đầu tư lấy cái smartphone, thơi buổi này chưa xài smartphone nghe cũng lạ, điện thoại giờ rẻ bèo mà. mua 1 con used 2-3 tr đầy

đầu tư lấy cái smartphone, thơi buổi này chưa xài smartphone nghe cũng lạ, điện thoại giờ rẻ bèo mà. mua 1 con used 2-3 tr đầy
em giờ đang chết đói tết lại đến giờ ko biết làm sao hết . ko có tiền về quê nữa bác. ở lại thì cũng ko có tiền sài nữa:(

smart phone có gì mà dùng bạn, giờ mình lại thích dùng mấy cái đt thời xưa mà tìm ko chỗ nào bán, với lại blue vẫn ngon mà
em giờ đang chết đói tết lại đến giờ ko biết làm sao hết . ko có tiền về quê nữa bác. ở lại thì cũng ko có tiền sài nữa:(
bác thread dùng blue đấy vẫn có phone US như thường nhưng mình chỉ nhận đc cuộc gọi sms thì ko nhận đc

Cuộc sống có mấy thành ko có năng lực mà cứ mún dựa vào MMO - chờ cầu cứu người này người kia để sống thì thua . Vốn ko - nội công ko có thì ra ngoài làm cho khỏe
Mỗi người có những hoàn cảnh khác nhau, giúp được thì giúp không thì thôi, làm gì mà phải nặng lời, vậy mới vào cậu có nội công không, sinh viên thì có vốn không. Chỉ cần nói sao không mượn smatphone của ai làm đỡ, hay máy mạnh thì cài blustck về tai textplus về, thì có sao không nhỉ. Thấy ông cũng đi xin, đi hỏi này nọ mà nói kiểu đó

Tào lao - tui nói thế là có lí do của tui - cái đơn giản nhất ko chịu tìm hiểu , cai tui hỏi chả phải những cái thê này , làm offer Us nó ko đòi số phone Us chả lẻ đòi phone VN .
Từ cái nhỏ nhất ko tự mò dc ròi đi chờ người ta chỉ điền cái số phone vào à , rồi còn chờ biết bao nhiêu là cái chả phải đi ra ngoài làm khỏe hơn ko ? nói cái gì nưa
Người ta gợi ý cho ổng cả đong ở trên - mà ổng còn chưa chịu search ra thì tui nói có sai ko
cái gì cũng google vậy chắc giờ ko cần đi học cũng đậu đại học rồi ở nhà mà google à. thánh làm ơn đừng tỏ ra nguy hiểm. đã ko muốn chỉ thì đừng tỏ ra cao thượng cho cái kẻ thấp hèn mà lại sợ người khác hơn mình

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back