Ask Làm sao biết được SSH hay sock?

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.485
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Bác nào giải thích thắc mắc dùm mình làm s nhận dạng đc mem làm ssh hay sock vậy?

theo mình là ko phân biệt được (không biết có bác nào biết ko) . Bạn có thể quản lý bằng đầu ra.
Mấy bạn ở trên chắc hiểu nhầm ý thớt, phân biệt dựa vào IP chứ admin làm sao thấy được port or pass.

theo mình là ko phân biệt được (không biết có bác nào biết ko) . Bạn có thể quản lý bằng đầu ra.
Mấy bạn ở trên chắc hiểu nhầm ý thớt, phân biệt dựa vào IP chứ admin làm sao thấy được port or pass.
cũng có cách mà, tại mình ko biết, nhiều site lớn họ check ra được mới ban men gian lận, hóng cao nhân

cũng có cách mà, tại mình ko biết, nhiều site lớn họ check ra được mới ban men gian lận, hóng cao nhân
nó check là dựa vào chất lượng IP, rất nhiều IP nằm trong blacklist của các trang proxy detector.
Về bản chất ip của ssh, proxy hay ip thật chả có j khác.

nó check là dựa vào chất lượng IP, rất nhiều IP nằm trong blacklist của các trang proxy detector.
Về bản chất ip của ssh, proxy hay ip thật chả có j khác.
chuẩn =))
ssh, vip72, hma............... đều là sock
ssh với sock khác nhau chứ sao lại bảo ssh là sock

Quản thế éo nào được.. Mấy bố admin viết thế cho oai :D

để phân biệt nó thì có thể chứ quản lý được việc đó thì khó khăn lắm!

Vẫn có cách quản lý dc đó c :D

nếu 2 cái giống nhau vậy tại s lại cấm ssh ???????????

uppp ao nhân giải đáp thắc mắc dùm ah

Oai gì bạn... ai hiểu thì tôn trọng nồi cơm của nhau chứ.. ko ghi nó lấy SSH vớ vấn làm trùng hoặc blacklist thì chết cả lũ :mad:o_O
Không.. Nhiều bác bảo dùng HMA và SSH ko pay :)) nên mới bảo ghi cho oai.. chứ check vào mắt :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back