Help Làm sao chơi site Yllix Không bị ban?

Nói bác đừng buồn chứ e dự là sẽ có 1 số site sẽ bị từ chối.:D:D
mình chưa rành lắm bạn giải thích hay chia sẻ xíu kinh nghiệm dc ko. thank bạn :)

mình chưa rành lắm bạn giải thích hay chia sẻ xíu kinh nghiệm dc ko. thank bạn :)
Nên tập trung vào 6 cái site pre phía trên là vừa. Phát triển nội dung thu hút Imp để duy trì. 6site ngày kiếm tầm 2$/site thì cũng được 12$ rồi. Ham hố thả vào nhiều site mà chất lượng ko có thì cũng như ko thôi.:D:D

Nên tập trung vào 6 cái site pre phía trên là vừa. Phát triển nội dung thu hút Imp để duy trì. 6site ngày kiếm tầm 2$/site thì cũng được 12$ rồi. Ham hố thả vào nhiều site mà chất lượng ko có thì cũng như ko thôi.:D:D
Site bạn là gì ? Sao không pub lên tham khảo với :p
mình chủ yếu toàn là site game thôi nên cũng tiện :)
demo 1 trong đám site của mình các bạn tham khảo nhé :)

Last edited:
nó pay nguyên 1 cục ... nhưng mình bỏ nó 3 tháng rồi ... trong acc còn hơn 100$ .. mẹ nó cứ bắt ver ức cả chế

High Traffic Quality

Sign: CTR 0.20% and HIGHER, high conversion rate, more than 500 ad views / day / website.
Outcome:Showing ylliX PREMIUM Ads, DAILY payments, high eCPM, premium support.

trong topic có ai bác acc hitleap không nhỉ , paypal bị hitleap no ban rồi mua không được điên quá
Còn 50k min mua ko bác :D
Bác share e ít exp với :(

hôm qua nay pay dc 7$ rồi hì hì
Tui mà như cậu mua tầm 5 cái vps boot bằng jingling ngày kiếm hơn 10$ kaka
thôi minh ko dám chơi jing đâu sợ nó ban lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho