Help Làm sao để ăn được nhiều off

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Cho hỏi tại sao có nhiều con off cùng 1 cách làm mà có acc được cre có acc không, la do cách làm của mình hay do hên xui nhỉ :binhsua37:

tiện cho mình hỏi là nếu xài sandboxie cho ff rồi khi mình download off về cài rồi dùng check thấy lúc nó chạy nó chạy ngoài sandbox rồi, vậy mình delete content đi nó có hết ko hay là lại ko hêt, nhiều trường hợp thấy hộp cát bị bục luôn, phải uninstall = tay :-s

Last edited by a moderator:
thì người khác dùng Ip đó làm rồi, hoặc không được chấp nhận. Nói chung làm đúng 50% hên xui 50%

thanks
hên xui tận 50% :-s
tức là cùng net có người dùng ip của mình rồi ạ thế thì xui nhiều hơn hên rùi hix

hên xui là 1 chuyện nhỏ thôi làm off là nghệ thuật đấy . Có người cứ hỏi mãi tại sao kô ăn trong khi đứa khác ăn ầm ầm :)

hên xui là 1 chuyện nhỏ thôi làm off là nghệ thuật đấy . Có người cứ hỏi mãi tại sao kô ăn trong khi đứa khác ăn ầm ầm :)
nghệ thuật quái gì.toàn mấy con email submit thì hên xui 70% rồi.mấy ông admin vn không hiểu sao toàn lấy mấy con kiểu đây.chắc sợ lead cao quá net nó lock chắc:)

Đúng là làm off phải có nghệ thuật thiệt. Pro thì làm off credit ầm ầm, mặc dù share TUT nhưng newbje thì vẫn lận đận với credit!!!

credit chắc là do admin vn nó điều chỉnh thôi có khi acc đó được 1$ thì admin nó cho mình 0.5$

Admin hút máu mem :(
cho mình hỏi là nếu xài sandboxie cho ff rồi khi mình download off về cài rồi dùng check thấy lúc nó chạy nó chạy ngoài sandbox rồi, vậy mình delete content đi nó có hết ko hay là lại ko hêt, nhiều trường hợp thấy hộp cát bị bục luôn, phải uninstall = tay :-s

tiện thể xin ké chủ thớt một câu : Nghe nói admin thông báo ko đc dùng hss làm off đúng ko các bác? em dùng thử thì vẫn thấy nó chấp nhận cho đk mà :(

tiện thể xin ké chủ thớt một câu : Nghe nói admin thông báo ko đc dùng hss làm off đúng ko các bác? em dùng thử thì vẫn thấy nó chấp nhận cho đk mà :(
chấp nhận nhưng khi check admin phát hiện dùng hss thỳ bạn sẽ bị del acc=))

hình như ip của hss bị ban hết rồi, mình dùng hss nhiều off nó báo là proxy ko cho làm ấy

dùng HHS là bạn đang hất đổ bát cơm của bạn và toàn bộ các thành viên khác :))
vậy á ... sao khi mình đk nó vẫn cho làm :( chết mất thôi ... hự hự ... vừa ăn cam quả hyip h lại thế này :((

các pro cho em hỏi làm vpm hma với sock thì cái nào tỷ lệ ledd cao hơn ạ? em cày vpm gần 100 acc mừ ko ăn đc con off nào ngoài con acramax, mà có con off ko có trong site như con FreeFlys thì gần như acc nào cũng ăn (em xin thề là khồng có thật nha).cái nài em không hiểu sao nữa.:binhsua37:

theo mình thi không nên dùng các chương trình free...
mình nghỉ các bạn nên dùng các chương trình phổ biến hiên nay như HMA va socks.... lưu ý 1 điều là HMA và socks củng không được free nha...
chúc các bạn chiến offer kiếm được nhiều tiền

các pro cho em hỏi làm vpm hma với sock thì cái nào tỷ lệ ledd cao hơn ạ? em cày vpm gần 100 acc mừ ko ăn đc con off nào ngoài con acramax, mà có con off ko có trong site như con FreeFlys thì gần như acc nào cũng ăn (em xin thề là khồng có thật nha).cái nài em không hiểu sao nữa.:binhsua37:
con acramax làm vớ vẩn cũng ăn mà ă được mỗi con tốn công tạo mail kinh khung >"<
mấy con không cre mình cũng bị, ko hiểu sao nữa làm chuẩn rồi mà sock cũng tốt mà

chờ cao thủ đầu mưng mủ

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:44 AM ----------

nhiều site wall ghê mấy site này biết làm thì cre cũng khá ổn định

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week