Help Làm sao để ăn được nhiều off

1 con off ,đây là kinh nghiệm của cá nhân tớ
1 off 10 tab, hic 1acc 20 con off vậy là 20*10=:sick, tiện thể cho mình hỏi làm offer có nên dùng chức năng chặn mở tab mới của firefox không các bạn!!!!!!!!!

1 off 10 tab, hic 1acc 20 con off vậy là 20*10=:sick, tiện thể cho mình hỏi làm offer có nên dùng chức năng chặn mở tab mới của firefox không các bạn!!!!!!!!!
Hình như chỉ cần chặn popups thôi có mấy con off click dô nó ra tab mới mới làm đc ! :binhsua166:

Last edited by a moderator:
1 offer -10 tab nhưng chỉ nhắm vào những con hay trúng của đợt trước ,chứ ko phải làm hết và nên chặn hết pop up trừ 1 số offer bắt buộc phải làm tab khác.

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

[QUOTE

[/COLOR]

pro đào tạo 1 khóa nâng cao đi, cho mình theo zới[/QUOTE]
à kinh nghiệm thôi mà cậu, có gì đâu mà phải đào tạo:binhsua02:

các pro đi trước cho mình hỏi: có nên dùng Addon Yes Popups để ngăn chặn chạy Flash khi làm offer không? vì mình thấy từ khi mình dùng cái này thì số lượng mail gửi về để mình confimmail là rất ít, cụ thể là lúc trước thường làm xong có 8 mail gửi về còn bây giờ còn 2 mail. có ai bết giúp mình nhé .thân!

các pro đi trước cho mình hỏi: có nên dùng Addon Yes Popups để ngăn chặn chạy Flash khi làm offer không? vì mình thấy từ khi mình dùng cái này thì số lượng mail gửi về để mình confimmail là rất ít, cụ thể là lúc trước thường làm xong có 8 mail gửi về còn bây giờ còn 2 mail. có ai bết giúp mình nhé .thân!
add on yes popups chỉ chặn quảng cáo bung ra ngoài tab của offers, nếu như làm thường xuyên bạn để ý khi mở offers ra nó mở trên cùng 1 tab của offers chứ không bung ra thêm 1 cửa sổ bất kì nào khác. các cửa sổ offers đó là offers rác --> mất công tắt nó.
Số lượng mail gửi về thì tùy thuộc vào offers , không phải offers nào cũng bắt bạn phải confirm và tốt nhất nên dùng yahoo mail để nhận mail dễ dàng hơn.

Mỗi offer quy định tỷ lệ credict từ 10%-80%, những con email + zip submit thì khó ăn hơn nhưng làm lại dễ mà, với những con off cre 80% mà mình xui nằm trong 20% miss out thì clear cookie làm lại sẽ dính.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week