Ask Làm sao để chuyển tiền mình đã kiếm đc về ngân hàng vn vậy ạ

dinhtungarc

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
chả là em có kiếm dc 1 ít. h không biết làm sao để chuyển về ngân hàng việt nam. hình như phải qua cái paypal gì đó phải không ạ. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với

lên google search nhiều lắm bạn ạ @@ mấy cái tít kiểu này chắc mem đọc muốn chán rồi. giờ thì mình đã hiểu tại sao hồi mới vào cái j cũng hỏi. ko mấy ai mặn mà trả lời. mà cái bạn hỏi theo quan điểm cá nhân của mình hết sưc vớ vẩn.
mình thấy mấy bài viết có nhiều lắm mà. cái j cũng chỉ tận tay tận chân thì làm j nữa ?
ý kiến chút thôi. mấy bác đừng ném đá.

bạn muốn ng ta giúp ít ra cũng phải nói rõ. tiền j. ở đau. thì mới có cách giúp. tự dưng bảo có 1 ít tiền muốn gửi về VN, vế sau lại là hình như qua cái PP phải. trả hiểu bạn muốn hỏi j.

chả là em có kiếm dc 1 ít. h không biết làm sao để chuyển về ngân hàng việt nam. hình như phải qua cái paypal gì đó phải không ạ. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với

MMO thì có nhiều cổng, cậu phải nói là có $ ở cổng thanh toán nào mới được, muốn nhanh gọn, rate thấp tí thì sell cho mấy anh exchanger uy tín là được, pub lên cổng nào đã

tiền kiếm dc ở đâu ? ai hướng dẫn kiếm tiền ? tại sao biết kiếm tiền mà ko biết chuyển tiền về ?

ps:mình nghi ngờ thằng thớt này troll a e

tiền kiếm dc ở đâu ? ai hướng dẫn kiếm tiền ? tại sao biết kiếm tiền mà ko biết chuyển tiền về ?

ps:mình nghi ngờ thằng thớt này troll a e
mình cũng nghỉ vậy đó:D

cậu kiesem tiền ở đâu,có nhìu hình thức như WU,pp tha hồ chọn :)

troll các bác chả dc gì . mất time thôi.
em kiếm dc của paindcoin 1 chút h em muốn rút thành tiền về việt nam thôi

pp rồi, để dành tí nữa đi rồi rút, mà có bao nhiêu thế :D:D

em tính rút thử xem thế nào rồi mới cày tiếp
nhỡ nó xù cái thỉ nghỉ

vài $ thì nên bán cho exchanger, mình nhận ATM ngân hàng vcb, đông á, vietin gì đó, kiếm ai uy tín và có đóng bảo hiểm nha, rate tầm 19
ủa chưa rút về pp nữa à @@ nhìn xa trông rộng quá :D

ra bank Á Châu (ACB) làm cái thẻ visa prepaid (Nếu đủ tuổi có CMND), nạp vào 100k active cái thẻ xong về tạo 1 tài khoản paypal, vào paidcoin điền acc paypal để chờ nó pay tiền về, xong rút về thẻ Visa ACB kia thôi
đại loại thế, chi tiết thì trong forum có nhiều bài hướng dẫn bác chịu khó tìm đọc là đc :D

em có tk pp nhưng chua very thì có chuyển tạm về pp dc không thế ạ

được nhưng coi chừng limit, veri xong đã rồi hãy nhận về pp tạm, mà paid coin nó paid hơi lâu, tầm 4,5 ngày gì đó, bữa tui chiến được $2 cái nghỉ luôn tới giờ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week