Help Làm sao để có 5$ cho ngày đầu tiên?

Status
Not open for further replies.
Rất nhiều, rất nhiều, rất nhiều bạn chơi PTC và PTU phải rất lâu và rất mất sức có lẽ mới đạt được 1-2$/ngày.
Vậy làm sao để đạt 5$ ngay trong ngày đầu tiên mà lại không tốn sức là bao? Mời các bạn theo dõi ở đây:

http://mmo4vn.com/showthread.php?16232-chien-zpag-es-ho-tro-toi-da-
nếu thực sự có bãn lĩnh thì có lẽ cậu sẽ đạt 5$/day đó.
Nhưng theo cách cậu hỏi có vẻ cậu 0 thuộc típ mình nói trên mà lại nằm vào loại ko thích khổ mà thích có $ xài .
MMO 0 dành cho kẻ lười biếng và spam

bác này nhiệt tình vl , hỏi ko thèm trả lời , chri bảo đọc , dkm , dẹp ngay

Đang support cho ngườii khác, chưa kịp trả lời thì đã buông lời cay đắng.

---------- Post added at 09:35 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

nếu thực sự có bãn lĩnh thì có lẽ cậu sẽ đạt 5$/day đó.
Nhưng theo cách cậu hỏi có vẻ cậu 0 thuộc típ mình nói trên mà lại nằm vào loại ko thích khổ mà thích có $ xài .
MMO 0 dành cho kẻ lười biếng và spam

Có bản lĩnh hay không mời bạn xem cái này:

Mình ko quan trọng cái này bạn à, Thằng Z.Pagez dạo này có vô số topic về nó nhưng mình cần 1 cái proof thật sự cơ

Mình ko quan trọng cái này bạn à, Thằng Z.Pagez dạo này có vô số topic về nó nhưng mình cần 1 cái proof thật sự cơ

Sau 2 tuần mình sẽ report lại là nó có scam hay không? Thiển nghĩ, nó là một sản phẩm của fileserve thì khả năng scam là rất thấp.

Một điều nữa mà rất ít bạn nhận thấy là có cơ hội dùng một hosting unlimit tất cả mọi thứ với giá 0 vnd.

Last edited by a moderator:
thật ra nếu 5$/day thì hơi khó nhưng có thể làm được (Akiba + Hongfire thẳng tiến 50 post ngày đầu tiên sẽ được nếu co auto spam thêm chắc hơn)

Toppic chả thấy thảo luận toàn các bật kì tài trém gió !! Close nhá !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week