Spotlight Làm sao để khắc phục tình trạng kiếm tiền ngày càng khó khăn

PTU chỉ là nghề tay trái thôi. Nghề chính của mình vẫn là nghề ở ngoài đời vì nó lâu dài. Không nên chú trọng quá PTU để bỏ bê các việc khác :)

cung cầu thôi, giảm cung---> cầu tăng ;)) nếu tới giai đoạn canh tranh mà ko có biện pháp hợp lý sẽ gây nên tình trạng bão hòa, ptu sắp tới chu kỳ này rồi đó ;))

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:57 AM ----------

Kiếm tiền ko khó, chỉ tại mình ko biết cách kiếm thôi hehe.
kiếm tiền ko khó, chỉ sợ không bền :))

tay trái tay phải gì thì cũng là $ cả :)) cái đó tùy mỗi người thoai =))

cung cầu thôi, giảm cung---> cầu tăng ;)) nếu tới giai đoạn canh tranh mà ko có biện pháp hợp lý sẽ gây nên tình trạng bão hòa, ptu sắp tới chu kỳ này rồi đó ;))

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:57 AM ----------

kiếm tiền ko khó, chỉ sợ không bền :))

sắp tới chu kì nói không với xxx rồi =))

qua chơi capcha cho lành.thấy bảo bên đấy dễ chơi ma thu nhập cũng ổn định. Newmem nên qua đấy là tốt nhất. :)

tớ thấy làm PTU có mất nhiều thời gian đâu! 1 tháng đầu thì hơi mệt chứ về sau toàn auto!!! nói thiệt với các bác PTU mà còn sống thì ko ai nghỉ đâu =))

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

hehe thank bác nha! band IP cũng chừng đó chuyện =))

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Dù thế nào đi nữa thì MMO cũng chỉ là nghề tay trái vì nó không ổn định, chí ít là với đại đa số mọi người

hix tớ làm PTU 1 tháng = bọn bạn tớ làm 4 tháng!!! Công nhận nghề PTU ngon thiệt!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week